Dây nhảy quang Multimode (đa mốt) sợi đơn, sợi đơn nhập khẩu chính hãng đầy đủ CO,CQ giá tốt cho dự án

Dây nhảy quang Multimode (đa mốt) sợi đơn, sợi đơn nhập khẩu chính hãng đầy đủ CO,CQ giá tốt cho dự án

Bạn đang tìm kiếm sản phẩm, tìm kiếm những giải pháp kết nối thiết bị mạng tốc độ cao? Bạn đang gặp nhiều khó khăn khi chưa biết được những thông tin cần thiết về sản phẩm và chưa tìm được một đối tác uy tín.

Dây nhảy quang Multimode hãng Cablexa đang được phân phối bởi Hợp Nhất sẽ là một sự lựa chọn tuyệt vời giúp bạn giải quyết những thắc mắc trên. Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết thông tin sản phẩm trong phần nội dung bên dưới đây.

Nhận diện dây nhảy quang Multimode hãng Cablexa như nào?

Được nghiên cứu thiết kế sản xuất dựa trên các tiêu chuẩn quốc tế về nhận diện thương hiệu và chất lượng sản phẩm, dây nhảy quang Multimode hãng Cablexa mang tới cho quý khách hàng những giá trị vô cùng to lớn. Dây nhảy Multimode có màu cam đặc trưng và là loại 2 sợi đôi  (Duplex) kế thừa những đặc trưng về đường truyền cũng như tốc độ của dây cáp quang Multimode.

Dây nhảy quang Multimode

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode OM2 hãng Cablexa

Dây được bao bọc bằng chất liệu nhựa HDPE mềm và rất dẻo dai có thể dễ dàng uống cong mà không sợ cáp bị gãy, ngoài ra trong vỏ dây còn có chất liệu LSZH là chất khó cháy nên khi bạn sử dụng sẽ không phải lo lắng trong các trường hợp xấu. Như bao loại dây nhảy quang khác, dây nhảy multimode cũng có in đầy đủ các thông tin trên vỏ dây để quý khách hàng dễ dàng nhận biết.

dây nhảy quang Multimode

Hình ảnh: Đầu nối dây nhảy quang Multimode

Khác với phần còn lại các thương hiệu trên thị trường, Cablexa lựa chọn giải pháp hoàn hảo hơn với các loại đầu nối dạng đúc nối liền với dây nhảy quang. Điều này giúp cho việc thao tác sử dụng được an toàn hơn mà không sợ đầu nối bị tuột, suy hao quang bị ảnh hưởng.

Đặc trưng của dây nhảy quang Multimode là gì?

Như đã nêu ở trên loại dây này kế thừa đầy đủ các đặc trưng như tốc độ đường truyền và khoảng cách truyền dẫn của dây cáp quang Multimode. Dây có đường kính lõi lớn hơn so với dây nhảy quang Singlemode và hoạt động ở bước sóng 750nm, 850nm truyền tín hiệu có thể lên tới 10G ở dây nhảy OM2 và lên tới 40G với dây nhảy Multimode OM3. Khoảng cách truyền dẫn tốt nhất ở 300M đổ lại và thực sự thích hợp với các ứng dụng mạng, thiết bị mạng chuẩn Multimode tốc độ cao.

Dây nhảy quang Multimode là các loại sợi đôi chứ không có dạng đơn Simplex như dây nhảy Singlemode. Tuy vậy, dây vẫn đầy đủ các loại đầu nối khác nhau như đầu nối SC, LC, FC sử dụng với các thiết bị đầu cuối. Loại dây nhảy quang này có thể linh hoạt sử dụng với nhiều những chiều dài 3m, 5m, 10m và thậm chí dài hơn nữa theo yêu cầu sử dụng.

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode Cablexa

Dây nhảy quang Multimode chỉ thích hợp để sử dụng với các thiết bị có cùng chuẩn đường truyền như: Converter quang, hộp phối quang ODFmodule quang.

Tại sao dây nhảy quang Multimode OM2 hãng Cablexa được ưa chuộng?

Là một trong 2 loại dây nhảy quang được ưa chuộng nhất hiện nay, dây nhảy quang OM2 này được ưa chuộng sử dụng rộng rãi không chỉ bởi chất lượng tới từ hãng Cablexa mà còn bởi giá thành cũng rất hợp lý.

Loại dây này đáp ứng được những yêu cầu khắt khe về tốc độ đường truyền, độ suy hảo tín hiệu cực min với loại đầu đúc sẵn nên thực sự đảm bảo tín hiệu luôn được ổn định.

Dây nhảy quang Multimode

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode hãng Cablexa chất lượng tốt

Ngoài ra, cũng phải thừa nhận rằng hiện tại phần đa các hệ thống mạng viễn thông đều chỉ sử dụng ứng dụng đường truyền chuẩn Multimode và thiết bị tương ứng chứ không dùng đến OM3. Kết hợp với những ưu điểm vượt trội trong thiết kế  và đường truyền đây thực sự là một giải pháp hoàn hảo.

Tìm hiểu chi tiết: Dây nhảy quang multimode SC SC loại dây nhảy quang đang được ưa chuộng sử dụng nhiều nhất hiện nay.

Bảng giá dây nhảy quang Multimode mới nhất năm 2020

Dây nhảy quang OM2 Hãng sản xuất Giá chưa VAT
Dây nhảy quang Multimode LC-LC MM DP OM2 3M Cablexa/ China 110,000
Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM DP OM2 3M Cablexa/ China 110,000
Dây nhảy quang Multimode SC-SC MM DP OM2 3M Cablexa/ China 110,000
Dây nhảy quang OM3    
Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM DP OM3 3M Cablexa/ China 230,000
Dây nhảy quang OM4    
Dây nhảy quang Multimode LC-LC MM DP OM4 3M Cablexa/ China 205,000

Bạn có thể mua dây nhảy quang Multimode hãng Cablexa ở đâu?

Chúng tôi đơn vị danh tiếng chuyên cung cấp các giải pháp mạng, thiết bị vật tư công trình điện nhẹ uy tín hàng đầu được đông đảo quý khách hàng biết đến và tin tưởng hợp tác.

Không chỉ có sản phẩm chất lượng cao, giá thành hợp lý, với nhiều năm kinh nghiệm, đội ngũ cán bộ kỹ thuật viên uy tín chúng tôi luôn phục vụ quý khách hàng một cách tốt nhất. Với dây nhảy quang chúng tôi là đại lý ủy quyền của hãng Cablexa và bởi vậy Hợp Nhất cam kết luôn đáp ứng nhu cầu sử dụng của quý khách hàng.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

BÁO GIÁ PHÂN PHỐI SẢN PHẨM Dây nhảy quang Multimode CHÍNH HÃNG GIÁ CỰC TỐT

Dây nhảy quang Multimode | Dây nhảy quang singlemode | Dây nhảy quang Multimode | Dây nhảy quang OM2 | Dây nhảy quang OM3 | Dây nhảy quang OM4 | Dây nhảy quang đơn Simplex | Dây nhảy quang đôi Duplex

[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ)
Điện thoại: 024.22255666 - Hotline: 038 559 8080

[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ)
Điện thoại: 028.62959899 - Hotline: 0385 90 8282

[ Email ] nhận báo giá: [email protected]

Dây nhảy quang Multimode và những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. hopnhat.com.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. hopnhat.com.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080