Dây nhảy quang Singlemode (đơn mốt) các đầu SC, FC, LC, ST nhập khẩu chính hãng 100%

Dây nhảy quang singlemode - báo giá phân phối dây nhảy quang Singlemode (đơn mốt) các đầu SC, FC, LC, ST. Tìm đúng nơi mua đúng chỗ phân phối Dây nhảy quang Singlemode (đơn mốt) chính hãng, uy tín đảm bảo cho hệ thống quang của quý khách.

Dây nhảy quang Singlemode (đơn mốt) các đầu SC, FC, LC, ST nhập khẩu chính hãng 100%

Dây nhảy quang Singlemode Simplex, Duplex SC LC FC Cablexa chính hãng, giá rẻ

Dây nhảy quang một phần không thể thiếu trong các hệ thống mạng viễn thông hiện nay, không chỉ đóng vai trò truyền dẫn tín hiệu chúng còn được xem như là một cầu nối quan trọng giữa các thiết bị. Dây nhảy quang có nhiều loại và được sử dụng phổ biến trong số đó có thể kể tới dây nhảy quang Singlemode một dòng sản phẩm sở hữu rất nhiều những ưu điểm vượt trội.

Dưới đây xin mời quý khách hàng hãy cùng Hợp Nhất tìm hiểu thông tin các dòng sản phẩm trong nội dung bên dưới đây.

Dây nhảy quang Single mode hãng Cablexa có những điểm gì nổi bật?

Nhận được rất nhiều những đánh giá, phản hồi tích cực từ phía khách hàng ngay từ thời điểm mới xuất hiện dòng sản phẩm dây nhảy quang này đã nhanh chóng chiếm trọn niềm tin nơi quý khách hàng và khẳng định được vị thế trên thị trường. Chắc hẳn khi bạn trên tay sản phẩm này bạn cũng sẽ phải ngạc nhiên với sự tuyệt vời tới từ các chi tiết mà chúng đang sở hữu.

Dây nhảy quang Singlemode

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode hãng Cablexa

Dây nhảy Single mode hãng Cablexa có vỏ được làm từ chất liệu nhựa chất lượng cao khi được bổ sung thêm thành phần chất LSZH là chất khó cháy nên quý khách hàng có thể yên tâm sử dụng hơn trong các điều kiện môi trường khắc nghiệt.

Bạn có thể nhận biết chúng dễ dàng với sắc vàng chanh, lõi dây cũng được làm từ những sợi thủy tinh chuẩn cáp quang Singlemode có thể truyền tín hiệu đồng nhất với dây cáp quang Single mode và các thiết bị kết nối đầu cuối khác có cùng chuẩn tín hiệu.

Dây nhảy quang LC LC Singlemode

dây nhảy quang LC

Hình ảnh: Dây nhảy quang LC LC Singlemode Duplex

Điểm đáng chú ý hơn và cũng là điểm được đánh giá là sự khác biệt rất lớn so với các hãng khác có lẽ chính là đầu nối quang giữa các sản phẩm này. Khác với phần còn lại các thương hiệu trên thị trường, Cablexa lựa chọn giải pháp hoàn hảo hơn với các loại đầu nối dạng đúc nối liền với dây nhảy quang. Điều này giúp cho việc thao tác sử dụng được an toàn hơn mà không sợ đầu nối bị tuột, suy hao quang bị ảnh hưởng.

dây nhảy quang SC

Hình ảnh: Đầu nối dây nhảy quang SC hãng Cablexa

Ngoài ra cũng còn một điểm đáng chú ý hơn chính là trên dây nhảy quang này có đầy đủ các thông tin của sản phẩm để bạn dễ dàng nhận biết, nắm bắt các thông số cơ bản của sản phẩm.

Dây nhảy quang Singlemode hãng Cablexa được phân loại như nào?

Với mong muốn giúp cho quý khách hàng những giải pháp, nhiều hơn những sự lựa chọn đáp ứng nhu cầu sử dụng ngày một nhiều Cablexa cung cấp sản phẩm dây nhảy quang với đầy đủ các loại đầu nối SC LC FC sợi đơn và sợi đôi.

Mỗi loại được dùng với từng thiết bị khác nhau trong đó đầu nối SC ( đầu vuông to ) sử dụng cho các kết nối converter quang, adapter quang. Dây nhảy quang LC ( đầu vuông nhỏ) dùng cho các loại module quang cắm trong các thiết bị mạng Switch, Router.

dây nhảy quang SC SC

Hình ảnh: Đầu nối dây nhảy quang LC LC Singlemode

Các hoạt động truyền tải tín hiệu hình ảnh, video có thể sử dụng đầu nối FC ( đầu nối tròn to) chuyên dùng với bộ chuyển đổi vieo quang truyền và chuyển đổi tín hiệu hình ảnh.

Dây nhảy có nhiều chiều dài khác nhau với các loại có sẵn sẽ là 3m, 5m, 10m và có thể lên tới vài chục mét, tuy nhiên trong một số trường hợp đặc biệt dài hơn bạn cũng có thể đặt sản xuất cho đúng với nhu cầu sử dụng.

Bạn có thể Click và xem chi tiết thông tin: Dây nhảy quang SC SC, dây nhảy quang SC LC, dây nhảy quang LC LC

Sử dụng dây nhảy quang Single mode như nào cho đúng cách?

Dây nhảy quang Singlemode là một dòng sản phẩm riêng biệt chúng chỉ thích hợp và đặc biệt hiệu quả nếu được kết hợp với các thiết bị cùng quy chuẩn như dây cáp quang, bộ chuyển đổi quang điện hay dây hàn quang trong hộp phối quang ODF.

dây nhảy quang singlemode

Hình ảnh: Dây nhảy quang cắm trong hộp phối quang ODF hãng Cablexa

Thường thì dây nhảy quang có thể cắm trực tiếp với thiết bị và với các loại đầu nối chuyển đổi tín hiệu như Adapter hoặc module tuy nhiên. Khi sử dụng bạn cũng nên chú ý tới độ suy hao của sản phẩm này.

Trên mỗi đầu nối quang chuẩn UPC sẽ thích hợp với hệ thống mạng doanh nghiệp, với chuẩn APC có thể sử dụng ở quy mô rộng hơn giữa các tòa nhà các khu vực với nhau.

Mặt khác đầu nối dây nhảy quang cũng được giới hạn số lần cắm rút với độ suy hao nhất định (nhỏ hơn hặc bằng 0,2Db là tốt nhất ) bởi thế khi sử dụng bạn nên hạn chế việc cắm rút để đảm bảo độ suy hao là tốt nhất.

Bạn cũng nên linh hoạt sử dụng dây nhảy với các đường kính thích hợp ( dây có đường kính 2.0 và 3.0) để có thể có được một không gian sử dụng thích hợp nhất.

Tại sao Hợp Nhất luôn là sự lựa chọn số 1 của bạn?

Chúng tôi đơn vị danh tiếng chuyên cung cấp các giải pháp mạng, thiết bị vật tư công trình điện nhẹ uy tín hàng đầu được đông đảo quý khách hàng biết đến và tin tưởng hợp tác.

Không chỉ có sản phẩm chất lượng cao, giá thành hợp lý, với nhiều năm kinh nghiệm, đội ngũ cán bộ kỹ thuật viên uy tín chúng tôi luôn phục vụ quý khách hàng một cách tốt nhất.

Với dây nhảy quang chúng tôi là đại lý ủy quyền của hãng Cablexa và bởi vậy Hợp Nhất cam kết luôn đáp ứng nhu cầu sử dụng của quý khách hàng. Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Tham khảo thêm các thông tin khác về sản phẩm:

Mách bạn cách nhận biết và phân biệt dây cáp mạng với dây nhảy mạng

Phân biệt và nhận biết các loại dây nhảy quang như nào?

Dây nhảy quang Cablexa có những loại nào? Mua dây nhảy quang ở đâu uy tín

Những điểm cần chú ý khi lựa chọn và sử dụng dây nhảy quang?

BÁO GIÁ PHÂN PHỐI SẢN PHẨM Dây nhảy quang singlemode CHÍNH HÃNG GIÁ CỰC TỐT

Dây nhảy quang singlemode | Dây nhảy quang singlemode | Dây nhảy quang Multimode | Dây nhảy quang OM2 | Dây nhảy quang OM3 | Dây nhảy quang OM4 | Dây nhảy quang đơn Simplex | Dây nhảy quang đôi Duplex

[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ)
Điện thoại: 024.22255666 - Hotline: 038 559 8080

[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ)
Điện thoại: 028.62959899 - Hotline: 0385 90 8282

[ Email ] nhận báo giá: [email protected]

Dây nhảy quang singlemode và những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. hopnhat.com.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang singlemode được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. hopnhat.com.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080