Dây nhảy quang FC-FC Singlemode

Dây nhảy quang FC Singlemode Cablexa sợi Simplex và Duplex chất lượng tốt, giá ưu đãi, bảo hành 12 tháng. phân phối bởi HỢP NHẤT ®

Dây nhảy quang FC-FC Singlemode

✓ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin của sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang Singlemode
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Chuẩn kết nối: FC-FC
  • Loại sản phẩm: Simplex, Duplex
  • Phân phối: Hợp Nhất Group
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Dây nhảy quang FC FC Singlemode chính hãng Cablexa giá tốt

Ngày nay dây nhảy quang trở thành một phần quan trọng và không thể thiếu để kết nối hệ thống mạng quang. Nổi bật và vượt trội hơn tất cả phải kể đến dây nhảy quang thương hiệu Cablexa nhập khẩu từ USA, sản phẩm đang được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống mạng quang ở nước ta.

Bài viết này chúng tôi xin giới thiệu nội dung và hình ảnh sản phẩm dây nhảy quang FC FC Cablexa tới quý khách hàng, hy vọng sẽ giúp ích nhiều trong việc lựa chọn sản phẩm cho công trình của người dùng.

Dây nhảy quang FC Singlemode Cablexa

Hình ảnh: Dây nhảy quang FC Singlemode Cablexa

Đặc điểm nổi bật của dây nhảy quang FC FC Singlemode Cablexa

Dây nhảy quang FC FC Singlemode hoạt động trong bước sóng 1310-1550 nm với tốc độ đường truyền đáng kinh ngạc 1Gygabite/giây, đáp ứng gần như đầy đủ các đường truyền cáp quang hiện nay. Tốc độ truyền dẫn nhanh cùng với độ suy hao tín hiệu thấp giúp cho dây nhảy quang hãng Cablexa luôn đạt hiệu suất cao và duy trì sự ổn định, được khách hàng tin tưởng sử dụng.

Thiết kế dây nhảy cáp quang FC FC Cablexa nổi bật với dây màu vàng chanh, lớp vỏ dây dẫn được làm từ nhựa LSZH chống cháy hiệu quả và chịu được lực tác động cơ học từ bên ngoài môi trường. Đường kính dây sợi dây từ 2.0-3.0 mm, có khối lượng nhẹ và dễ dàng sử dụng (plug and play). Có thể là loại 1 sợi (Simplex) hay 2 sợi (Duplex), tùy thuộc số cổng quang cần kết nối mà khách hàng lựa chọn sử dụng cho phù hợp.

dây nhảy quang Singlemode FC Cablexa

Hình ảnh: Thông số trên vỏ dây nhảy quang Singlemode FC Cablexa

Đầu kết nối dạng FC có đầu tròn vặn, sử dụng ống nối dài đường kính 2.5mm với thiết kế đặc biệt thân làm dạng ren bằng kim loại, phù hợp với môi trường thường có độ rung hay chuyển động mạnh. Điểm tiếp xúc làm bằng xứ có diện tích lớn giúp cho đường truyền tín hiệu được ổn định và hiệu quả.

dây nhảy quang Singlemode Cablexa

Hình ảnh: Đầu kết nối FC trên dây nhảy quang Singlemode Cablexa

Chiều dài sợi dây nhảy quang từ 1m, 3m, 10m, 15m,..., có thể dài hơn nữa theo yêu cầu của khách hàng. Trên thân dây có in rõ nét các thông số như: hãng sản xuất, đường kính... giúp người dùng dễ dàng quan sát để sử dụng.

Ứng dụng của dây nhảy quang FC FC Singlemode Cablexa 

Sở hữu khả năng truyền dẫn tín hiệu ở tốc độ cao trên quãng đường xa mà vẫn ổn định, cùng với đó là một thiết kế chắc chắn với chất liệu cấu thành sản phẩm tốt thì dây nhảy quang Singlemode FC FC Cablexa được ứng dụng rộng rãi trong:

- Hệ thống mạng viễn thông.

- Hệ thống mạng truyền hình.

- Hệ thống mạng camera giám sát.

- Hệ thống mạng LAN nội bộ (văn phòng, chung cư, trường học, bệnh viện…)

Dây nhảy quang Single mode FC

Hình ảnh: Đầu nối đánh số chi tiết của dây nhảy quang Single mode FC

Dây nhảy quang FC FC Singlemode Cablexa kết nối với các thiết bị quang nào?

Dây nhảy quang chính là trung gian để kết nối giữa các thiết bị lại với nhau tạo thành 1 hệ thống mạng quang hoàn chỉnh. Đặc biệt dây nhảy quang Cablexa tương thích với hầu hết các thiết bị chuẩn Singlemode của các thương hiệu khác trên thị trường. 

Dây nhảy cáp quang FC FC Cablexa được sử dụng để kết nối với các thiết bị:

• Các module quang SFP với nhau.

• Giữa các hộp phối quang ODF với nhau

• Hộp phối quang ODF với bộ chuyển đổi quang điện

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang FC Singlemode Cablexa

Thông số kỹ thuật Tiêu chuẩn
 Nhà phân phối  Hợp Nhất
 Hãng  Cablexa
 Tên sản phẩm  Dây nhảy quang FC FC Singlemode
 Kiểu sợi quang 
 Đơn mode, đa mode ( 1 sợi, 2 sợi)
 Đầu nối phải  FC/PC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
 Đầu nối trái  FC/PC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
 Chiều dài  5m, 10m, 15m, 20m……theo yêu cầu của khách hàng
 Độ bền kéo dãn 
 Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
 Suy hao chèn 
 ≤ 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế ≤ 0,3 dB).
 Suy hao phản xạ 
 PC>45 dB; UPC>50 dB; APC >60 dB
 Đường kính cáp 
 2.0mm, 3.0mm
 Lực căng lớn nhất 
 90 N/cm
 Lực nghiền nát 
 550N/cm
 Số lần kết nối 
 1000 lần
 Bước sóng 
 1310, 1550 nm
 Độ uốn cong 
 R = 3cm
 Độ dày Lõi 
 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
 Màu vỏ 
 Vàng chanh
 Vỏ 
 PVC (OFNR-rated)
 Nhiệt độ làm việc  
 -40 ~ 70ºC
 Nhiệt độ bảo quản  -40 ~ 85ºC

Các loại dây nhảy quang Singlemode hãng Cablexa được ưa chuộng như:

- Dây nhảy quang SC SC Singlemode

Dây nhảy quang SC LC Singlemode

Dây nhảy quang LC LC Singlemode

Dây nhảy quang SC FC Singlemode

Hiện nay thị trường dây nhảy quang ở nước ta rất đa dạng và phong phú giúp người dùng dễ dàng tiếp cận và sở hữu cho mình sản phẩm. Nhưng cũng chính vì đó mà rất có thể khách hàng dễ mua phải hàng giả hàng kém chất lượng không rõ nguồn gốc.

Hãy đến với Hợp Nhất để sở hữu cho mình các sản phẩm dây nhảy quang chất lượng cao chính hãng Cablexa với giá thành ưu đãi và thời hạn bảo hành lên đến 12 tháng. Ngoài ra khi mua hàng tại Hợp Nhất quý khách hàng còn được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm để phù hợp với công trình của mình.


Từ khoá "Dây nhảy quang FC-FC Singlemode", "Báo giá Dây nhảy quang FC-FC Singlemode", "Dây nhảy quang singlemode" hay "Phân phối Dây nhảy quang FC-FC Singlemode" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Dây nhảy quang FC-FC Singlemode được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Dây nhảy quang FC-FC Singlemode chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Dây nhảy quang FC-FC Singlemode chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Dây nhảy quang FC-FC Singlemode UY TÍN
Hotline PO: 038 236 6060 038 590 8181
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/16 Nguyễn Văn Khối, P9, Gò Vấp, HCM - Tel: 028.62959899

BÀI VIẾT TƯ VẤN Dây nhảy quang singlemode


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Hợp Nhất cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Hợp Nhất phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Dây nhảy quang FC-FC Singlemode tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Dây nhảy quang FC-FC Singlemode từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
báo giá Dây nhảy quang FC-FC Singlemode chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

Hotline hỗ trợ 24/7
038 236 6060