Dây nhảy quang CORE SC LC Singlemode

Dây nhảy quang Core SC FC Singlemode Cablexa chất lượng tốt, giá cạnh tranh phân phối bởi HỢP NHẤT ®

Dây nhảy quang CORE SC LC Singlemode

✓ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin của sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang Singlemode
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Chuẩn kết nối: SC LC
  • Phân phối: Hợp Nhất Group
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Dây nhảy quang Core SC LC Singlemode Cablexa

Dây nhảy quang Core SC LC Cablexa là một loại dây nhảy quang đặc biệt trong dòng dây nhảy Singlemode của hãng Cablexa. Sản phẩm là tập hợp gồm nhiều dây nhảy quang được bó lại trong vỏ bọc chắc chắn và gọn gàng với đầu kết nối SC và đầu kia là LC.

Sản phẩm chính hãng Cablexa đang được phân phối tại Hợp Nhất với giá thành cạnh tranh và nhiều ưu đãi.

Hình ảnh: Dây nhảy quang Core SC LC Singlemode Cablexa

Tổng quan về dây nhảy quang Core SC FC Singlemode Cablexa

Giống như dây nhảy quang Singlemode thông thường, dây nhảy quang Core SC LC Singlemode có chiều dài từ 3m, 5m, 10m,... tùy theo nhu cầu sử dụng của khách hàng và hoạt động trong bước sóng từ 1310-1550 nm. Lớp vỏ bao bọc bên ngoài làm bằng nhựa PVC chống cháy hiệu quả và dẻo dai giúp chống chịu được các lực tác động cơ học từ bên ngoài.

Dây nhảy quang có thiết kế với màu vàng chanh đặc trưng của dây nhảy Singlemode, các dây nhảy quang bên trong có đường kính 2.0 mm.

Đầu kết nối SC trên các dây nhảy quang được đúc chắc chắn vào dây do đó khoảng hở gần như không có, độ suy hao tín hiệu ở mức thấp. Đầu nối LC dạng đầu vuông nhỏ hơn đầu nối SC, được làm bằng nhựa đúc cứng cáp có thể chống chịu được các lực tác động cơ học và sự thay đổi của thời tiết.

Hình ảnh: Cuộn dây nhảy quang Core Singlemode SC LC Cablexa

Dây nhảy quang Core SC LC Singlemode là tập hợp gồm nhiều dây nhảy quang singlemode có nhiều đầu kết nối do đó thường sử dụng ở trong các trung tâm hệ thống mạng với quy mô lớn.

Vỏ bọc ngoài bao phủ gần hết các dây nhảy quang Singlemode bên trong, 2 đầu kết nối hở khoảng 30% ra ngoài để có thể cắm đầu nối vào thiết bị. Điểm tiếp xúc với vỏ được bọc chặt lại bằng băng cách điện để dễ dàng kiểm soát.

Ứng dụng của dây nhảy quang Core SC FC Singlemode hãng Cablexa

Với cấu tạo đặc biệt của mình thì dây nhảy quang Core Singlemode SC LC Cablexa thường được ứng dụng vào trong các lĩnh vực công nghệ khác nhau như:

- Sử dụng trong các hệ thống mạng LAN, mạng cục bộ bao gồm cả FTTH và FTTD

- Sử dụng trong các hệ thống truyền tải video riêng biệt CATV.

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Core SC LC Singlemode Cablexa

Thông số kỹ thuật Tiêu chuẩn
 Nhà phân phối  Hợp Nhất
 Hãng  Cablexa
 Tên sản phẩm  Dây nhảy quang Core SC LC Singlemode
 Kiểu sợi quang bên trong  Đơn mode
 Đầu nối phải SC/PC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
 Đầu nối trái LC/PC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
 Chiều dài 5m, 10m, 15m, 20m……theo yêu cầu của khách hàng
 Suy hao chèn ≤ 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế ≤ 0,3 dB).
 Suy hao phản xạ PC>45 dB; UPC>50 dB; APC >60 dB
 Đường kính cáp bên trong 2.0 mm
 Số lần kết nối 1 đầu 1000 lần
 Bước sóng 1310, 1550 nm
 Màu vỏ Vàng chanh
 Vỏ ngoài PVC (OFNR-rated)
 Nhiệt độ làm việc -40 ~ 70ºC
 Nhiệt độ bảo quản -40 ~ 85ºC

Một số dây nhảy quang Singlemode hãng Cablexa được ưa chuộng sử dụng như:

- Dây nhảy quang SC SC Singlemode

- Dây nhảy quang SC LC Singlemode

- Dây nhảy quang LC LC Singlemode

- Dây nhảy quang SC FC Singlemode

- Dây nhảy quang FC FC Singlemode

Hợp Nhất đang phân phối sản phẩm dây nhảy quang Core SC LC Singlemode chính hãng Cablexa với giá thành tốt nhất trên thị trường hiện nay. Quý khách hàng quan tâm về sản phẩm hãy liên hệ ngay tới số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.


Từ khoá "Dây nhảy quang CORE SC LC Singlemode", "Báo giá Dây nhảy quang CORE SC LC Singlemode", "Dây nhảy quang singlemode" hay "Phân phối Dây nhảy quang CORE SC LC Singlemode" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Dây nhảy quang CORE SC LC Singlemode được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Dây nhảy quang CORE SC LC Singlemode chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Dây nhảy quang CORE SC LC Singlemode chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Dây nhảy quang CORE SC LC Singlemode UY TÍN
Hotline PO: 038 236 6060 038 590 8181
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Nguyễn Văn Khối, P9, Gò Vấp, HCM - Tel: 028.62959899

BÀI VIẾT TƯ VẤN Dây nhảy quang singlemode


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Hợp Nhất cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Hợp Nhất phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Dây nhảy quang CORE SC LC Singlemode tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Dây nhảy quang CORE SC LC Singlemode từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
báo giá Dây nhảy quang CORE SC LC Singlemode chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

Hotline hỗ trợ 24/7
038 236 6060