Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3

Dây nhảy quang Duplex OM3 hãng Cablexa các loại 3m, 5m, 10m, 15m giá rẻ phân phối bởi Hợp Nhất ®

Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Chuẩn kết nối: SC LC
  • Loại sản phẩm: OM3
  • Nhà phân phối: Hợp Nhất
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 180,000 đ
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3 tại hopnhat.com.vn ?
hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín danh tiếng 10 năm qua tại Việt Nam. Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3 được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3 chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ hopnhat.com.vn
Mua sản phẩm Dây nhảy quang OM3 tại hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3 hãng Cablexa các loại 3m, 5m, 10m, 15m giá rẻ

Dây nhảy quang OM3 một dòng sản phẩm vô cùng đặc biệt với tốc độ đường truyền cao đang trở nên quan trọng và không thể thiếu trong các hệ thống mạng hiện nay. Dây nhảy có nhiều loại đầu nối khác nhau và có lẽ một trong số đó có thể kể tới chính là đầu nối dây nhảy quang Multimode SC LC OM3. Sản phẩm này có gì nổi bật? Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu qua hình ảnh và các thông tin dưới đây.

Dây nhảy quang SC LC OM3

Hình ảnh: Dây nhảy quang SC LC OM3

Nhận biết các đặc điểm của dây nhảy quang Multimode SC LC OM3 hãng Cablexa

Khác với các loại dây nhảy quang OM1, OM2, OM4 dây nhảy OM3 SC LC sở hữu những điểm nổi bật để quý khách hàng dễ dàng nhận biết. Dây được bọc cẩn thận bằng túi ni lông bên ngoài có tem chứa đầy đủ các thông tin của sản phẩm trong đó như hãng sản xuất, loại đầu nối, chiều dài, bước sóng hay chất liệu sử dụng.

Dây nhảy quang OM3 SC LC

Hình ảnh: Dây nhảy quang OM3 SC LC chất lượng tốt, giá rẻ

Bao bọc và chiếm trọn sợi dây là một màu xanh ngọc có 2 đầu nối là các chuẩn SC (đầu vuông to) và đầu LC (đầu vuông nhỏ). Như các loại dây khác dây nhảy quang OM3 này cũng được làm từ nhựa HDPE chuyên dụng có thêm thành phần chống cháy tạo ra sự khác biệt giúp bạn có thể dễ dàng sử dụng dây ở nhiều môi trường khác nhau.

dây nhảy quang SC LC OM3

Hình ảnh: Đầu nối dây nhảy quang SC LC OM3

Đầu nối quang được đúc liền với dây rất chắc chắn nên có thể tiện lợi cho việc sử dụng linh hoạt trong các ứng dụng khác nhau mà không lo ngại việc hư hại so với các hãng khác. Dây có sẵn các độ dài 5m, 10m, 15m có thể cắm nóng sử dụng được tới 10,000 lần và có thể dài hơn, nhiều sợi quang hơn để thích phù hợp với nhu cầu sử dụng.

Đầu nối SC

Hình ảnh: Đầu nối SC trên dây nhảy OM3

Dây nhảy quang OM3 khác biệt thế nào với dây nhảy quang OM2?

Dây nhảy quang SC LC OM3 sở hữu nhiều những ưu điểm vượt trội thế nhưng nếu nói về mức độ phổ biến thì dây nhảy quang OM2 lại được ưa chuộng và sử dụng nhiều hơn.

Dây nhảy quang SC LC OM3 có đường kính sợi truyền dẫn lớn hơn nhiều so với dây nhảy quang OM2, tốc độ truyền dẫn của dây là 10Gb và thậm chí còn có thể lên tới 40Gb khi sử dụng với dây cáp quang Multimode OM3 ở khoảng cách 300m. Giá thành của loại dây nhảy quang này cao hơn nhiều so với các loai dây nhảy quang Singlemode, dây nhảy quang multimode.

Lưu ý: Dây nhảy quang multimode SC LC không chỉ có giá thành cao hơn so với các loại dây thông thường mà quý khách hàng cũng cần chú ý dây nhảy này chỉ thực sự thích hợp với các hệ thống các thiết bị kết nối đòi hỏi tốc độ truyền dẫn cao.

Thông số dây nhảy quang Multimode OM3 SC LC hãng Cablexa

Dây nhảy quang Multimode OM3

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode OM3 SC LC Cablexa

Bảng giá dây nhảy quang OM3 hãng Cablexa uy tín năm 2020

Tên sản phẩm Hãng SX / Xuất xứ Giá bán chưa VAT
Dây nhảy quang Multimode LC-LC MM DP OM2 3M Cablexa/ China 110,000
Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM DP OM2 3M Cablexa/ China 110,000
Dây nhảy quang Multimode SC-SC MM DP OM2 3M Cablexa/ China 110,000
Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM DP OM3 3M Cablexa/ China 230,000

Mua dây nhảy quang OM3 SC LC hãng Cablexa giá tốt ở đâu?

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất đơn vị danh tiếng uy tín hàng đầu trên thị trường chuyên cung cấp các giải pháp mạng, thiết bị vật tư công trình điện nhẹ nhận được sự tin tưởng của quý khách hàng.

Với đội ngũ kỹ thuật viên giàu kình nghiệm chúng tôi hỗ trợ quý khách hàng lựa chọn và đưa ra những giải pháp tối ưu nhất. Bên cạnh đó bạn cũng được sử dụng sản phẩm dây nhảy quang chính hãng Cablexa có đầy đủ giấy tờ nguồn gốc rõ ràng với mức giá thành cạnh tranh.

Hãy liên hệ với chúng tôi để tìm hiểu và đặt mua nhanh nhất.


Từ khoá "Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3", "Báo giá Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3", "Dây nhảy quang OM3" hay "Phân phối Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3 được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3 chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3 chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3 UY TÍN
Báo giá phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline PO: 038 559 8080 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ) - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ) - Tel: 028.62959899

BÀI VIẾT TƯ VẤN Dây nhảy quang OM3



HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. hopnhat.com.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: hopnhat.com.vn phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3 tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3 từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
báo giá Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM Duplex OM3 chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)
Phân biệt dây cáp mạng Cat5 và cáp mạng Cat6

Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080