Cáp quang singlemode 12FO GYXTW

Cáp quang singlemode 12FO GYXTW Cablexa bọc giáp kim loại truyền dẫn tín hiệu ở khoảng cách lên đến 120Km với tốc độ 1Gb, sử dụng linh hoạt trong nhiều môi trường khác nhau phân phối bởi HỢP NHẤT ®

Cáp quang singlemode 12FO GYXTW

✓ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin của sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Cáp quang Singlemode
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Chuẩn kết nối: 12FO
  • Loại sản phẩm: Cáp quang bọc giáp kim loại
  • Phân phối: Hợp Nhất Group
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Cáp quang singlemode 12FO GYXTW Cablexa (bọc giáp kim loại) chính hãng, giá tốt

Ngày nay, với sự phát triển mạnh mẽ của công nghệ thông tin thì nhu cầu sử dụng dây cáp quang chất lượng tốt và đáp ứng đầy đủ tiêu chuẩn kỹ thuật ngày một nhiều hơn. Không để người dùng phải thất vọng, cáp quang hãng Cablexa đã mang tới những giải pháp mạng hoàn hảo khi đáp ứng tất cả yêu cầu khắt khe về kỹ thuật sợi quang cùng với tính ổn định trong truyền dẫn, cấu tạo chắc chắn và giá thành cạnh tranh. Nổi bật nhất trong số đó là cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại GYXTW sẽ được chúng tôi giới thiệu chi tiết trong bài viết dưới đây.

Cáp quang 12FO Singlemode GYXTW Cablexa

Hình ảnh: Cáp quang 12FO Singlemode GYXTW Cablexa

Tổng quan về dây cáp quang 12FO Singlemode bọc giáp kim loại (GYXTW) Cablexa

Cáp quang Singlemode 12FO GYXTW bọc giáp kim loại hoạt động trong bước sóng chuẩn Singlemode 1310 - 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tín hiệu lên đến 120km với tốc độ đạt được 1Gb. Là dòng cáp Singlemode sử dụng nguồn phát laser truyền tia sáng xuyên suốt vì vậy tín hiệu ít bị suy hao và có tốc độ khá lớn, đường kính lõi nhỏ 9/125µm.

Cáp có cấu tạo gồm nhiều lớp chắc chắn nên thường được sử dụng ở môi trường outdoor (ngoài trời), dạng luồn cống hay treo có treo néo cáp. Cáp quang đạt tiêu chuẩn ITU-T G.652D, G.655, hỗ trợ truyền dẫn đa kênh phân chia theo bước sóng thô (CWDM).

Cấu tạo nổi bật của cáp quang 12 core Singlemode GYXTW Cablexa

Cáp quang 12 lõi Singlemode GYXTW nổi bật ở thiết kế mà cấu tạo nhiều lớp chắc chắn đã cho ta thấy được điều đó như: Lớp vỏ bọc ngoài, lớp bọc giáp kim loại, ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang. Cáp có lớp vỏ bọc ngoài được làm từ nhựa HDPE cứng cáp, chịu nhiệt, cách điện và chống thấm nước rất tốt. Bên trong thành phần vỏ cáp còn chứa hợp chất chống cháy càng tăng thêm độ chắc chắn và dẻo dai để sử dụng được trong các môi trường khắc nghiệt. Trên vỏ cáp có in các thông tin cơ bản để người dùng dễ dàng nhận biết như: tên cáp, nhà sản xuất, đường kính, số mét, ...

vỏ ngoài cáp quang 12core Singlemode GYXTW Cablexa

Hình ảnh: vỏ ngoài cáp quang 12core Singlemode GYXTW Cablexa

Bên trong là lớp bọc giáp kim loại dạng gợn sóng càng tăng thêm độ chắc chắn cho dây cáp để chống chịu các lực nén, lực uốn cong và các loại côn trùng gặm nhấm có hại. Lớp băng tan nằm dưới lớp bọc kim loại giúp lõi truyền dẫn luôn khô trong mọi môi trường. Ngoài ra, cáp Singlemode 12FO GYXTW còn trang bị 2 sợi dây gia cường bằng thép không gỉ chạy dọc theo thân dây, điều này giúp cáp thêm dẻo dai và chắc chắn khi thi công trên quãng đường dài, trên địa hình khó khăn hiểm trở.

Sợi quang truyền dẫn được làm bằng sợi thủy tinh được bảo vệ và di chuyển tự do bên trong ống đệm lỏng. Bên trong ống đệm lỏng có chứa hợp chất dầu đặc biệt để ngăn ngừa nước và bảo vệ sợi quang trong môi trường có nhiệt độ cao.

Cấu tạo các lớp cáp quang Singlemode 12FO GYXTW

Hình ảnh: Cấu tạo các lớp cáp quang Singlemode 12FO GYXTW

Ứng dụng của cáp quang Single 12FO GYXTW hãng Cablexa

Sở hữu ưu điểm vượt trội trong cấu tạo cũng như tốc độ truyền dẫn tín hiệu, dây cáp quang 12 core Singlemode được ứng dụng chủ yếu cho các hệ thống mạng cáp quang internet và còn được sử dụng cho các hệ thống mạng:

- Hệ thống mạng LAN nội bộ

- Hệ thống mạng viễn thông

- Hệ thống camera.

 Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại thường sử dụng với các thiết bị quang như: hộp phối quang ODF, bộ chuyển đổi quang điện,... và các thiết bị quang chuẩn Singlemode trong hệ thống.

Thông số kỹ thuật của dây cáp quang Singlemode 12 sợi bọc giáp kim loại Cablexa

Thông số kỹ thuật Mô tả chi tiết
Nhà phân phối Hợp Nhất
Hãng sản xuất Cablexa
Tên sản phẩm Cáp quang Singlemode 12FO ( GYXTW)
Loại cáp Singlemode bọc giáp kim loại
Bước sóng 1310nm – 1550nm
Khoảng cách truyền dẫn 120Km
Số sợi quang 12 sợi (FO/ lõi/ core)
Hệ số suy hao Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km
  Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km
Sợi gia cường 2 sợi băng thép
Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen
Tốc độ 1Gb
Môi trường sử dụng Trong nhà hoặc ngoài trời (luồn cống, treo có treo néo cáp
Thành phần RoSH (khó cháy)
Khoảng nhiệt độ làm việc -30 đến +70 độ C
Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt -5 đến +50 độ C

Khách hàng tham khảo các loại dây cáp quang Singlemode phổ biến của hãng Cablexa:

Cáp quang Singlemode 4FO ống lỏng

Cáp quang treo 4FO Singlemode

Cáp quang Singlemode 2FO bọc chặt

Cáp quang singlemode 2FO ống lỏng

Mua dây cáp quang chính hãng Cablexa ở đâu uy tín?

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất đơn vị danh tiếng uy tín hàng đầu trên thị trường chuyên cung cấp các giải pháp mạng, thiết bị vật tư công trình điện nhẹ nhận được sự tin tưởng của quý khách hàng.

Với đội ngũ kỹ thuật viên giàu kình nghiệm chúng tôi hỗ trợ quý khách hàng lựa chọn và đưa ra những giải pháp tối ưu nhất. Bên cạnh đó bạn cũng được sử dụng sản phẩm cáp quang 12FO Singlemode GYXTW chính hãng Cablexa có đầy đủ giấy tờ nguồn gốc rõ ràng với mức giá thành cạnh tranh. Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và đặt mua nhanh nhất.


Từ khoá "Cáp quang singlemode 12FO GYXTW", "Báo giá Cáp quang singlemode 12FO GYXTW", "Cáp quang singlemode" hay "Phân phối Cáp quang singlemode 12FO GYXTW" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Cáp quang singlemode 12FO GYXTW được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Cáp quang singlemode 12FO GYXTW chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cáp quang singlemode 12FO GYXTW chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Cáp quang singlemode 12FO GYXTW UY TÍN
Hotline PO: 038 236 6060 038 590 8181
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Nguyễn Văn Khối, P9, Gò Vấp, HCM - Tel: 028.62959899

BÀI VIẾT TƯ VẤN Cáp quang singlemode


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Hợp Nhất cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Hợp Nhất phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Cáp quang singlemode 12FO GYXTW tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Cáp quang singlemode 12FO GYXTW từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
báo giá Cáp quang singlemode 12FO GYXTW chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

Hotline hỗ trợ 24/7
038 236 6060