Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO

Cáp quang Singlemode 12FO chôn trực tiếp hãng Cablexa chất lượng tốt cho mọi công trình phân phối bởi HỢP NHẤT ®

Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO

✓ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin của sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: cáp quang chôn trực tiếp
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Chuẩn kết nối: 12FO
  • Loại sản phẩm: Cáp quang Singlemode
  • Phân phối: Hợp Nhất Group
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO Cablexa giá tốt

Có thể qúy khách hàng đang gặp nhiều khó khăn trong việc tìm kiếm giải pháp để triển khai thi công các hệ thống mạng cáp quang chôn trực tiếp, quý khách hàng đang không biết loại cáp quang nào có tuổi thọ cao và đáp ứng được những yêu cầu kỹ thuật khắt khe trong môi trường đó.

Hãy cùng Hợp Nhất đi tìm giải pháp với cáp quang chôn trực tiếp 12FO Cablexa đang được ưa chuộng sử dụng nhiều nhất hiện nay.

Hình ảnh: Cáp quang Singlemode 12FO chôn trực tiếp Cablexa

Thiết kế nổi bật của cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO Cablexa

Dây cáp quang chôn trực tiếp 12 sợi là loại cáp quang chuẩn Singlemode nên hoạt động ở trong bước sóng 1310 - 1550 nm, sợi quang truyền dẫn tín hiệu được làm bằng sợi thủy tinh liền mạch, không đứt quãng do đó hạn chế độ suy hao tín hiệu. Các sợi quang truyền dẫn được bao bọc trong các ống đệm lỏng giúp tránh khỏi các tác động cơ học từ bên ngoài môi trường. Điền đầy các khoảng trống giữa sợi quang và bề mặt trong của ống là một hợp chất lỏng đặc biệt giúp ngăn ngừa sự xâm nhập của nước. 

Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được bện theo phương pháp SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm để tăng thêm độ chắc chắn và cứng cáp cho dây cáp quang.

Hình ảnh: Cáp quang chôn trực tiếp  12 sợi Cablexa

Vỏ bọc ngoài cũng là lớp bảo vệ quan trọng nhất cho cáp quang làm bằng nhựa HDPE cứng cáp, chống cháy và chịu lực va đập tốt. Đặc biệt khi đốt lên lớp vỏ không sinh ra khói thân thiện với môi trường. Trên thân vỏ cáp quang có in rõ nét các thông số cơ bản như: hãng sản xuất, loại cáp quang, đường kính cáp quang, số mét.... giúp người dùng dễ dàng nhận biết để dễ dàng lắp đặt sử dụng.

Do được sử dụng trong môi trường đặc biệt chôn dưới đất hay trong một số trường hợp có thể luồn cống nên cáp quang được trang bị lớp băng thép gợn sóng bao giúp chịu lực và tránh sự xâm hại của côn trùng. Bên cạnh đó lớp băng chống thấm giúp tránh được sự xâm nhập của nước qua đó bảo vệ sợi quang truyền dẫn một cách tốt nhất.

Hình ảnh: Cấu tạo cáp quang chôn trực tiếp 12FO Cablexa

Lý do cáp quang chôn trực tiếp 12FO Cablexa được ưa chuộng?

Cáp quang 12FO chôn trực tiếp Cablexa là một trong những sản phẩm được lựa chọn nhiều nhất ngoài sở hữu những đặc điểm vượt trội mà tiêu biểu là trong cấu tạo, tính năng sử dụng và các giải pháp hoàn hảo cho công trình mạng.

- Cáp quang chôn trực tiếp 12 core được thiết kế với nhiều lớp cấu tạo chắc chắn đảm bảo độ an toàn và giúp cho việc thi công lắp đặt, sử dụng linh hoạt trong môi trường có địa hình phức tạp, có khí hậu khắc nghiệt.

- Cáp quang Singlemode 12FO Cablexa được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên có đường kính nhỏ gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.

Hình ảnh: Cáp quang về kho Hợp Nhất

- Khả năng truyền dẫn tín hiệu ở tốc độ cao và ít bị suy hao với khoảng cách lên đến 120 km cũng là điều đặc biệt ở cáp quang hãng Cablexa khác biệt so với các thương hiệu khác.

- Với 12 sợi quang truyền dẫn thì cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO có các phương án dự phòng và giải pháp hoàn hảo để khắc phục sự cố trong quá trình lắp đặt sử dụng. Điều này sẽ giúp tiết kiệm chi phí, nhân lực cho doanh nghiệp.

- Sử dụng tương thích với tất cả các loại thiết bị quang chuẩn Singlemode gồm: ODF quang, Dây nhảy quang, Converter quang, Phụ kiện cáp quang

- Giá thành cạnh tranh với nhiều ưu đãi.

Hình ảnh: Cáp quang hãng Cablexa tại kho Hợp Nhất

Thông số kỹ thuật của cáp quang chôn trực tiếp 12FO Cablexa

Thông số kỹ thuật Tiêu chuẩn
Nhà phân phối Hợp Nhất
Hãng Cablexa
Tên sản phẩm Cáp quang chôn trực tiếp singlemode 12FO
Số sợi quang trong cáp 12 sợị / FO/ core
Loại cáp quang Singlemode (SM)
Bước sóng hoạt động 1310 - 1550 nm
Vỏ bọc ngoài nhựa HDPE chống cháy
Hệ số PMD ps/(km)1/2
Bước sóng cắt của cáp (lcc) £ 1260nm
Bước sóng cắt của sợi 1100~1280nm
Điểm suy hao đột biến £ 0.10 tại 1310nm & 1550nm
Đường kính trường mốt tại 1310nm 9.2 ± 0.4
Đường kính trường mốt tại 1550nm 10.4 ± 0.5
Độ đồng tâm của lớp phản xạ £ 0.5mm
Đường kính lớp phản xạ 125 ± 1.0mm
Độ không tròn đều của lớp phản xạ £ 1.0
Suy hao uốn cong (60mm x 100vòng) tại 1310nm £ 0.05
Suy hao uốn cong (60mm x 100vòng) tại 1550nm £ 0.10
Đường kính vỏ bảo vệ 245 ± 5mm
Ứng xuất kéo căng 100 kpsi
Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt 5 đến +50 độ C
Khoảng nhiệt độ làm việc 30 đến +70 độ C
Tuổi thọ cáp quang 20 năm
Tuổi thọ sợi quang 30 năm

Một số cáp quang chôn trực tiếp Singlemode hãng Cablexa thông dụng như:

- Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 4FO

- Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 8FO

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất tự hào là đơn vị cung cấp sản phẩm cáp quang chôn trực tiếp 12FO chính hãng Cablexa với đầy đủ giấy tờ chứng nhận tiêu chuẩn và nguồn gốc xuất xứ. Cùng với một đội ngũ kỹ thuật viên giàu kình nghiệm chúng tôi hỗ trợ quý khách hàng lựa chọn và đưa ra những giải pháp tối ưu nhất.

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và đặt hàng sớm nhất.


Từ khoá "Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO", "Báo giá Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO", "Cáp quang singlemode" hay "Phân phối Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO UY TÍN
Hotline PO: 038 236 6060 038 590 8181
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Nguyễn Văn Khối, P9, Gò Vấp, HCM - Tel: 028.62959899

BÀI VIẾT TƯ VẤN Cáp quang singlemode


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Hợp Nhất cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Hợp Nhất phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
báo giá Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 12FO chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

Hotline hỗ trợ 24/7
038 236 6060