Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa

Hợp Nhất nhập khẩu và cung cấp dây cáp quang 4FO ống lỏng Singlemode hãng Cablexa chất lượng tốt, giá rẻ cho mọi công trình, miễn phí vận chuyển. Liên hệ 038 559 8080 phân phối bởi Hợp Nhất ®

Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Dây cáp quang
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Chuẩn kết nối: 4FO
  • Loại sản phẩm: Cáp quang Singlemode ổng lỏng
  • Nhà phân phối: Hợp Nhất
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa tại hopnhat.com.vn ?
hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín danh tiếng 10 năm qua tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ hopnhat.com.vn
Mua sản phẩm Cáp quang singlemode tại hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Cáp quang 4FO ống lỏng Singlemode hãng Cablexa chất lượng tốt, giá thành cực tốt cho mọi công trình, miễn phí vận chuyển

Dây cáp quang từ lâu đã trở thành một phần tất yếu của cuộc sống, chúng góp mặt trong hầu hết các lĩnh vực công nghệ cho tới các sinh hoạt thường ngày của chúng ta. Thật khó có thể phủ nhận được tầm quan trọng và những lợi ích mà loại cáp viễn thông này mang lại. Tuy nhiên, trên thị trường hiện nay đang tràn lan rất nhiều dòng sản phẩm, rất nhiều hãng khác nhau cũng chính bởi thế mà người dùng thường gặp khó khăn trong việc chọn lựa.

Nôi bật trong số đó với những dòng sản phẩm, giải pháp hoàn hảo tuy là mới xuất hiện trên thị trường Việt Nam nhưng cũng đã nhanh chóng tạo được tiếng vang, được sự đánh giá, tin tưởng từ phía Qúy khách hàng không ai khác đó chính là CABLEXA. Hãy cùng Hợp Nhất tìm hiểu đôi nét về thương hiệu và sự khác biệt của cáp quang 4FO ống lỏng Cablexa với phần còn lại nhé.

Giới thiệu đôi nét về hãng Cablexa

Cablexa là một thương hiệu nổi tiếng tại Mỹ và có thể nói là một chuyên gia trong lĩnh vực mạng viễn thông. Sẽ chẳng quá khi nói như thế là bởi đơn vị này chuyên nghiên cứu sản xuất cung cấp cho thị trường những sản phẩm chất lượng, song song với đó Cablexa luôn không ngừng cố gắng tư vấn hỗ trợ đưa ra cho Qúy đối tác những giải pháp mạng viễn thông hoàn hảo nhất.

Mới xuất hiện tại thị trường Việt Nam thời điểm cuối năm 2018 tính tới nay Cablexa đã nhanh chóng được đón nhận tin dùng. Các sản phẩm của hãng Cablexa tập trung khai thác chính vào hệ thống mạng cáp quang trong đó nổi bật là các sản phẩm dây cáp quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF, dây nhảy quang, module quang và bộ phụ kiện thiết bị quang. Dưới đây xin mời Qúy khách hàng cùng tìm hiểu chi tiết các thông tin có trên sản phẩm.

Những đặc điểm có trên dây cáp quang 4FO ống lỏng Singlemode hãng Cablexa

Như đã nêu ở trên dây cáp quang có nhiều loại và Qúy khách hàng cũng đã quá quen thuộc với dây cáp quang các hãng như Vinacap, thế nhưng dây cáp quang Cablexa từ khi xuất hiện với những sự khác biệt rõ nét đã nhanh chóng tạo điểm nhấn, để lại ấn tượng tốt đẹp cho người dùng. Bạn có thể thấy rõ nhất những điểm đó qua cấu tạo của sợi dây cáp quang 4FO.

Cáp quang 4FO hãng Cablexa

Hình ảnh: Cáp quang 4FO hãng Cablexa ống lỏng, giá rẻ

Nếu như chưa thể phân biệt các loại dây cáp quang có lẽ bạn sẽ dễ dàng nhầm lẫn cáp quang 4FO ống lỏng hãng Cablexa với các loại dây cáp quang multimode như trên thị trường mà hình ảnh trên đây là một minh chứng rõ nét nhất.

Cáp quang ống lỏng 4FO Cablexa có cấu tạo 5 lớp chắc chắn tuy là khác với các hãng khác nhưng vẫn luôn đảm bảo sự ổn định cho tốc độ đường truyền. Dây cáp có lớp vỏ bọc bằng nhựa chuyên dụng cứng cáp có tính đàn hồi giúp bảo vệ cho dây tránh được các tác động mạnh bên ngoài. Cáp quang 4FO ống lỏng thuộc loại dây cáp quang treo bởi vậy mà dây phần vỏ dây được nghiên cứu thiết kế một cách nhẹ nhất để tạo ra sự linh hoạt cho quá trình vận chuyển lắp đặt.

Trên vỏ dây cáp có in nổi đầy đủ các thông tin chính bao gồm hãng sản xuất, số sợi quang, loại dây cáp, đường kính sợi quang và mã của lô cáp quang, bạn có thể thông qua đó để nhận biết nhanh các loại dây cáp quang.

Cáp quang 4FO ống lỏng hãng Cablexa

Hình ảnh: Cáp quang 4FO ống lỏng hãng Cablexa

Ngoài ra cũng cần phải chú ý đến chi tiết dây gia cường, nếu như phần đa cáp quang treo các thương hiệu khác trên thị trường có 1 sợi dây gia cường thì ở CABLEXA sẽ có 2 sợi băng thép thay vào thành phần sợi aramit ở các loại cáp quang treo khác. Với 2 sợi dây gia cường sẽ đảm bảo cho dây có sức căng tốt hơn không bị trùng theo năm tháng. Lớp ống lỏng cho chứa dầu bên trong sẽ bảo vệ trực tiếp và giúp cho lõi truyền dẫn có thể dễ dàng uốn cong hơn trong khi sử dụng.

Tóm lược lại có thể dễ dàng nhận thấy chất lượng, sự khác biệt của dây cáp quang 4 core hãng Cablexa so với phần còn lại và cũng phần nào biết được lý do tại sao loại dây cáp quang này đang là sự chọn lựa số 1 trên thị trường.

Những lợi thế của dây cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng hãng Cablexa

- Cáp quang Singlemode 4FO sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.

- Cáp quang 4FO Singlemode được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...

- Dây cáp quang 4FO có 4 sợi quang do đó khi sử dụng sẽ tạo ra một giải pháp hoàn hảo để khắc phục các sự cố trong quá trình sử dụng. Hơn nữa, giá thành của dây cáp quang này cũng không có đắt hơn nhiều so với chi phí bỏ ra để xây dựng một hệ thống mới.

Cũng bởi vậy dây cáp quang này được đông đảo quý khách hàng nhận định là một giải pháp tuyệt vời cho hệ thống mạng doanh nghiệp, mạng nội bộ hiên nay. Cáp quang được dùng chủ yếu với các thiết bị như dây nhảy quang, hộp phối quang ODF, converter quang chính hãng.

Đặc điểm kỹ thuật dây cáp quang 4FO ống lỏng Singlemode hãng Cablexa

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết
Hãng Cablexa
Đơn vị phân phối Hợp Nhất
Tên sản phẩm Cáp quang 4FO Singlemode (cáp quang 4FO)
Loại cáp Singlemode
Màu sắc Màu đen
Số sợi 04 sợi quang (4fo)
Đường kính dây cáp 11.3 x 21.3mm
Trọng lượng 176Kg/Km
Bước sóng Cáp hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm (750 – 850nm)
Lực kéo Khi lắp đặt là 3500N và khi sử dụng là 2000N
Bán kính uốn cong nhỏ nhất Khi thi công là 300mm, khi sử dụng 250mm
Khả năng nén (độ suy hao tăng đàn hồi) 4000N/10cm
Khả năng chống chịu va đập E=10Nm, r =150mm
Khoảng nhiệt độ làm việc -30 đến +70 độ C

Tóm tắt lại có thể dễ dàng nhận thấy sự khác biệt trong cấu tạo hay các đặc điểm nổi bật của dây cáp quang 4FO so với phần còn lại. Qua đó cũng hiểu được lý do tại sao loại dây cáp này cũng là một sự lựa chọn, giải pháp hoàn hảo.

Bảng giá dây cáp quang Singlemode Cablexa mới nhất năm 2020

Tên sản phẩm Hãng sản xuất Giá chưa VAT
Cáp quang 2FO ống lỏng Cablexa 2,500
Cáp quang 2FO bọc chặt Cablexa 2,500
Dây cáp quang 4FO ống lỏng Cablexa 4,000
Cáp quang cống phi kim 4FO Cablexa 6,900
Cáp quang treo 8FO Cablexa 10,500
Cáp quang treo 12FO Cablexa 11,500
Cáp quang luồn cống 8FO Phi Kim Cablexa 8,500
Cáp quang luồn cống 12FO Phi Kim Cablexa 10,500
Cáp quang luồn cống 8FO Kim Loại Cablexa 9,500
Cáp quang luồn cống 12FO Kim Loại Cablexa 12,700
Cáp quang luồn cống 24FO Phi Kim Loại Cablexa 12,800
Cáp quang Treo 24FO Cablexa 15,500
Cáp quang Treo 48FO Cablexa 22,500
Cáp quang Cống PKL 48FO Cablexa 19,000
Cáp quang Cống KL 48FO Cablexa 21,000

Địa chỉ mua cáp quang 4FO ống lỏng uy tín tại Hà Nội?

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất đơn vị danh tiếng uy tín hàng đầu trên thị trường chuyên cung cấp các giải pháp mạng, thiết bị vật tư công trình điện nhẹ nhận được sự tin tưởng của quý khách hàng.

Với đội ngũ kỹ thuật viên giàu kình nghiệm chúng tôi hỗ trợ quý khách hàng lựa chọn và đưa ra những giải pháp tối ưu nhất. Bên cạnh đó bạn cũng được sử dụng sản phẩm cáp quang 4FO chính hãng Cablexa có đầy đủ giấy tờ nguồn gốc rõ ràng với mức giá thành cạnh tranh. Hãy liên hệ với chúng tôi để tìm hiểu và đặt mua nhanh nhất.


Từ khoá "Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa", "Báo giá Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa", "Cáp quang singlemode" hay "Phân phối Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa UY TÍN
Báo giá phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline PO: 038 559 8080 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ) - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ) - Tel: 028.62959899


BÀI VIẾT TƯ VẤN Cáp quang singlemode


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. hopnhat.com.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: hopnhat.com.vn phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
báo giá Cáp quang 4FO Singlemode ống lỏng Cablexa chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)
Phân biệt dây cáp mạng Cat5 và cáp mạng Cat6

Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080