Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode

Dây cáp quang luồn cống 4FO Singlemode hãng Cablexa chất lượng, giá rẻ phân phối bởi Hợp Nhất ®

Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode
  • Dòng sản phẩm: Dây cáp quang
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Loại sản phẩm: Cáp quang Singlemode
  • Nhà phân phối: Hợp Nhất
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 6,900 đ
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode tại hopnhat.com.vn ?
hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín danh tiếng 10 năm qua tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ hopnhat.com.vn
Mua sản phẩm Cáp quang singlemode tại hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode hãng Cablexa chất lượng tốt, giá tốt

Cáp quang 4FO một loại dây cáp quang có thể nói là được sử dụng nhiều nhất hiện nay trong hầu khắp các hệ thống mạng doanh nghiệp, đặc biệt với các đường truyền kết nối mạng viễn thông. Tuy nhiên, không chỉ riêng cáp quang treo 4FO, cáp quang luồn cống 4FO cũng được biết đến là một lựa chọn được quý khách hàng tin tưởng lựa chọn. Sản phẩm này có những điểm gì nổi bật? Đơn vị nào cung cấp cáp quang luồn cống 4FO uy tín, giá rẻ?

Đặc trưng của dây cáp quang luồn cống 4FO Singlemode

Cáp quang này chuyên được sử dụng trong môi trường ống cống bởi vậy cấu tạo của dây cũng khác biệt rất nhiều với các dòng sản phẩm khác.

Cấu tạo nhiều lớp của dây cáp quang luồn cống 4FO

Cáp quang luồn cống loại 4FO có lớp vỏ bọc bảo vệ được làm từ chất liệu nhựa HDPE màu đen chắc chắc chắn và cũng có tính đàn hồi rất tốt, đặc biệt hơn cáp còn được bổ sung thêm thành phần chống cháy nên quý khách hàng có thể yên tâm sử dụng.

Dây cáp quang 4FO luồn cống Singlemode

Hình ảnh: Dây cáp quang 4FO luồn cống Singlemode

Do trong môi trường dây cáp quang 4FO luồn cống được trang bị một lớp ống bằng kim loại để đảm bảo chịu được các tác động mạnh và chống lại sự xâm hại của các loại côn trùng gặm nhấm. Bao bọc lấy sợi quang chính là các lớp ống đệm lỏng, sợi gia cường trung tâm đường kính 2,5mm, sợi chống thấm tẩm dầu xung quanh ống đệm lỏng giúp ngăn nước hiệu quả.

Cáp quang 4FO luồn cống

Hình ảnh: Cáp quang 4FO luồn cống chất lượng tốt

Tóm lược lại ở cáp quang phần đa các loại đều có một điểm chung như lõi và các lớp dầu chống thấm, tuy nhiên tùy thuộc vào môi trường sử dụng mà một số các lớp vỏ bọc bên ngoài sẽ có sự khác biệt cho thích hợp.

Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode truyền tín hiệu như nào?

Bên cạnh những điểm mạnh ở cấu trúc loại dây cáp quang này còn có thể hiện nhiều những điểm mạnh trong đường truyền như các chuẩn cáp quang Singlemode khác. Dây hoạt động ở bước sóng 1310 – 1550nm bước sóng chung của các dòng sản phẩm cáp quang Singlemode và tất nhiên chúng cũng truyền tín hiệu ở khoảng cách rất xa với tốc độ có thể đạt 10G.

Dây cáp quang 4FO luồn cống

Hình ảnh: Dây cáp quang 4FO luồn cống

Cáp quang 4FO Cablexa này có 4 sợi và chúng không bị đứt gãy, có thể sử dụng liên tục và hạn chế được tối đa sự suy hao tín hiệu trong việc truyền tải tín hiệu.

Lưu ý: Nếu bạn có nhu cầu sử dụng bạn hoàn toàn có thể sử dụng dây cáp quang luồn cống 4FO chuẩn Multimode bởi cáp quang multimode có cấu tạo rất đặc biệt và có thể sử dụng được cho tất cả các môi trường khác nhau chứ không phân loại riêng biệt như dây cáp quang 4FO Single mode (các loại dây cáp quang chuẩn Singlemode).

Những thuộc tính quan trọng của cáp quang 4FO Cablexa chuẩn Singlemode

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết
Hãng Cablexa
Đơn vị phân phối Hợp Nhất
Tên sản phẩm Cáp quang luồn cống 4FO (cáp quang 4FO)
Loại cáp Singlemode (Multimode)
Màu sắc Màu đen
Số sợi 04 sợi quang (4fo)
Đường kính dây cáp 11.3 x 21.3mm
Trọng lượng 176Kg/Km
Bước sóng Cáp hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm (750 – 850nm)
Lực kéo Khi lắp đặt là 3500N và khi sử dụng là 2000N
Bán kính uốn cong nhỏ nhất Khi thi công là 300mm, khi sử dụng 250mm
Khả năng nén (độ suy hao tăng đàn hồi) 4000N/10cm
Khả năng chống chịu va đập E=10Nm, r =150mm
Khoảng nhiệt độ làm việc -30 đến +70 độ C

Tóm tắt lại có thể dễ dàng nhận thấy sự khác biệt trong cấu tạo hay các đặc điểm nổi bật của dây cáp quang 4FO so với phần còn lại. Qua đó cũng hiểu được lý do tại sao loại dây cáp này cũng là một sự lựa chọn, giải pháp hoàn hảo.

Dây cáp quang luồn cống này thường được sử dụng để kết nối với các thiết bị khác như: bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF, dây nhảy quang.

Bảng giá dây cáp quang Singlemode hãng Cablexa mới nhất năm 2020

Tên sản phẩm Hãng sản xuất Giá chưa VAT
Cáp quang 2FO ống lỏng Cablexa 2,500
Cáp quang 2FO bọc chặt Cablexa 2,500
Dây cáp quang 4FO ống lỏng Cablexa 4,000
Cáp quang cống phi kim 4FO Cablexa 6,900
Cáp quang treo 8FO Cablexa 10,500
Cáp quang treo 12FO Cablexa 11,500
Cáp quang luồn cống 8FO Phi Kim Cablexa 8,500
Cáp quang luồn cống 12FO Phi Kim Cablexa 10,500
Cáp quang luồn cống 8FO Kim Loại Cablexa 9,500
Cáp quang luồn cống 12FO Kim Loại Cablexa 12,700
Cáp quang luồn cống 24FO Phi Kim Loại Cablexa 12,800
Cáp quang Treo 24FO Cablexa 15,500
Cáp quang Treo 48FO Cablexa 22,500
Cáp quang Cống PKL 48FO Cablexa 19,000
Cáp quang Cống KL 48FO Cablexa 21,000

Đơn vị mua dây cáp quang luồn cống 4FO Singlemode uy tín

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất đơn vị danh tiếng uy tín hàng đầu trên thị trường chuyên cung cấp các giải pháp mạng, thiết bị vật tư công trình điện nhẹ nhận được sự tin tưởng của quý khách hàng.

Với đội ngũ kỹ thuật viên giàu kình nghiệm chúng tôi hỗ trợ quý khách hàng lựa chọn và đưa ra những giải pháp tối ưu nhất. Bên cạnh đó bạn cũng được sử dụng sản phẩm cáp quang 4FO Cablexa chính hãng có đầy đủ giấy tờ nguồn gốc rõ ràng với mức giá thành cạnh tranh. Hãy liên hệ với chúng tôi để tìm hiểu và đặt mua nhanh nhất.

Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode - Báo giá phân phối Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode chính hãng

Hình ảnh: Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode chính hãng


Từ khoá "Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode", "Báo giá Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode", "Cáp quang singlemode" hay "Phân phối Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode UY TÍN
Báo giá phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline: 038 559 8080 0385 90 8282 028.62959899
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ) - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ) - Tel: 028.62959899



hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ)
Điện thoại: 024.22255666 - Hotline: 038 559 8080

[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ)
Điện thoại: 028.62959899 - Hotline: 0385 90 8282



BÀI VIẾT TƯ VẤN Cáp quang singlemode



Báo giá phân phối Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. hopnhat.com.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: hopnhat.com.vn phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7
024.22255666 (Hà Nội)
E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cáp quang luồn cống 4FO Singlemode chính hãng

HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội

HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)




Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080