Dây nhảy quang FC-FC Multimode

Dây nhảy quang FC Multimode hãng Cablexa Duplex OM2 giá rẻ phân phối bởi HỢP NHẤT ®

Dây nhảy quang FC-FC Multimode

✓ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin của sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Chuẩn kết nối: FC-FC
  • Loại sản phẩm: Duplex
  • Phân phối: Hợp Nhất Group
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Dây nhảy quang FC FC OM2 Cablexa

Chắc hẳn dây nhảy quang không còn xa lạ với người dùng trong thời buổi hiện nay bởi khả năng truyền tải tín hiệu tốc độ cao, ổn định và được ứng dụng nhiều trong hệ thống mạng quang. Dây nhảy quang hãng Cablexa vượt lên trên tất cả để luôn đi đầu thị trường dây nhảy quang ở nước ta, được ứng dụng rộng rãi ở các doanh nghiệp lớn và nhỏ.

Ở bài viết này Hợp Nhất xin giới thiệu tới quý khách hàng sản phẩm dây nhảy quang FC FC OM2 Cablexa đang được đông đảo người dùng tin tưởng sử dụng.

Dây nhảy quang FC Multimode OM2 Cablexa

Hình ảnh: Dây nhảy quang FC Multimode OM2 Cablexa

Giới thiệu về dây nhảy quang FC Multimode OM2 Cablexa

Dây nhảy quang FC FC Multimode OM2 Cablexa được thiết kế nổi bật với màu cam đặc trưng Multimode cùng với một cấu tạo vô cùng chắc chắn. Vỏ dây là nhựa LSZH kết hợp cùng thành phần chống cháy không chỉ dẻo dai mà còn rất khó cháy trong môi trường có điều kiện khắc nghiệt. Trên thân vỏ có các thông tin về sản phẩm giúp người dùng dễ dàng nhận biết và sử dụng.

Dây nhảy quang FC FC OM2 Cablexa hoạt động ở bước sóng 850 - 1300 nm chuẩn Multimode cùng với các thiết bị đầu cuối trong hệ thống mạng quang. Truyền dẫn tín hiệu tốc độ mạnh mẽ lên đến 10 Gb đáp ứng hầu hết các đường truyền tốc độ cao để truyền tải video, hình ảnh, âm thanh, dữ liệu... một cách nhanh chóng và không bị ngắt quãng.

dây nhảy quang FC Multimode OM2

Hình ảnh: Thông số trên vỏ dây nhảy quang FC Multimode OM2

Dây nhảy quang có đầu kết nối FC FC gắn chắc chắn vào dây nhảy, khoảng hở gần như là không có giúp độ suy hao tín hiệu luôn ở mức thấp ≤ 0.2 dB (yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế ≤ 0,3 dB). Trên đầu nối mỗi dây có đánh ký hiệu A, B giúp người dùng dễ dàng phân biệt và thuận lợi trong sử dụng.

Dây nhảy quang Multimode FC OM2

Hình ảnh: Đầu nối FC trên dây nhảy quang MM OM2 FC-FC

Lý do nên sử dụng dây nhảy quang FC Multimode OM2 Cablexa

Dây nhảy quang Multimode FC FC OM2 Cablexa luôn vượt trội hơn so với các loại dây nhảy quang thương hiệu khác bởi thiết kế với cấu tạo nhiều lớp chắc chắn, tính năng sử dụng ưu việt nhanh chóng và được ứng dụng trong nhiều lĩnh vực công nghệ khác nhau.

- Truyền dẫn tín hiệu ở tốc độ cao 10Gb, độ suy hao thấp trên quãng đường xa mà luôn ổn định.

- Tương thích với hầu hết các thiết bị đầu cuối chuẩn Multimode trong hệ thống mạng quang.

- Dây nhảy cáp quang FC FC OM2 Cablexa được thiết kế với cấu tạo nhiều lớp mang tới sự chắc chắn và đảm bảo về hiệu suất mạng ổn định, giúp người dùng an tâm khi sử dụng.

- Đầu kết nối FC có đầu tròn vặn, thân làm bằng kim loại chắc chắn, phù hợp trong môi trường có độ rung hay chuyển động mạnh.

Dây nhảy quang OM2 FC FC Cablexa

Hình ảnh: Dây nhảy quang OM2 FC FC Cablexa

- Thiết kế mang tới tính thẩm mỹ cao cho người dùng, phù hợp với hầu hết không gian và môi trường trong nhà.

- Giá thành phù hợp và thời gian bảo hành lên đến 12 tháng giúp tối ưu hóa chi phí doanh nghiệp.

Những lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang FC Multimode OM2 Cablexa

Một số lưu ý đến người dùng khi sử dụng dây nhảy quang FC Multimode OM2 Cablexa để hạn chế được sai lầm không đáng có, giúp hệ thống hoạt động trơn tru và hiệu quả. Ngoài ra còn tránh được những rủi ro, tiết kiệm chi phí vận hành của doanh nghiệp.

- Sử dụng dây nhảy quang với cùng với các thiết bị đầu cuối chuẩn Multimode trong hệ thống.

- Kiểm tra độ suy hao của tín hiệu, các thông số để đảm bảo chất lượng đường truyền cho hệ thống. Mức suy giảm tín hiệu cho phép là ≤ 0.2 dB, nếu lớn hơn cần phải thay dây nhảy quang khác.

- Tương thích đầu nối FC - FC trên hộp phối quang ODF và đầu nối FC - FC trên module quang hay ngược lại (đầu nối FC - FC trên module quang, FC - FC trên ODF quang).

- Lõi truyền dẫn tín hiệu cáp quang được làm bằng thủy tinh giòn và dễ gẫy nên chú ý trong quá trình sử dụng không nên gập gấp khúc sợi dây nhảy.

- Không nên sử dụng trong môi trường có độ ẩm cao dễ ảnh hưởng đến độ ổn định truyền dẫn tín hiệu ở đầu kết nối.

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang FC Multimode OM2 Cablexa

Thông số kỹ thuật Mô tả chi tiết
Hãng sản xuất Cablexa
Tên sản phẩm Dây nhảy quang FC FC Multimode OM2
Nhà phân phối Hợp Nhất
Đầu kết nối FC - FC
Màu Cam
Vỏ PVC chống cháy
Kiểu sợi quang Sợi đa mode
Chiều dài Từ 1m, 3m, 5m, 10m… tùy theo yêu cầu của khách hàng.
Độ suy giảm tín hiệu ≤ 0.2 dB
Bước sóng 850nm – 1300nm
Tốc độ truyền dẫn Từ 1.25 – 10 Gb
Đường kính sợi quang 50 µm, 62.5 µm
Đường kính dây 2.0mm, 3.0mm
Đầu nối trái FC/UPC, sợi Multimode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối phải FC/UPC, sợi Multimode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Suy hao chèn ≤ 0.3 dB
Suy hao giảm tín hiệu ≤ 0.2 dB

Dây nhảy quang Multimode OM2 hãng Cablexa được tìm kiếm nhiều trên Website như:

- Dây nhảy quang Multimode SC SC OM2

- Dây nhảy quang Multimode SC LC OM2

- Dây nhảy quang Multimode LC LC OM2

Hợp Nhất đang phân phối các sản phẩm dây nhảy quang chính hãng Cablexa chất lượng cao và giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường. Cùng với đó chúng tôi còn phân phối các sản phẩm thiết bị mạng viễn thông, giải pháp mạng hoàn hảo và uy tín tới công trình của quý khách hàng.

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi qua số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.


Từ khoá "Dây nhảy quang FC-FC Multimode", "Báo giá Dây nhảy quang FC-FC Multimode", "Dây nhảy quang Multimode" hay "Phân phối Dây nhảy quang FC-FC Multimode" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Dây nhảy quang FC-FC Multimode được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Dây nhảy quang FC-FC Multimode chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Dây nhảy quang FC-FC Multimode chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Dây nhảy quang FC-FC Multimode UY TÍN
Hotline PO: 038 236 6060 038 590 8181
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Nguyễn Văn Khối, P9, Gò Vấp, HCM - Tel: 028.62959899

BÀI VIẾT TƯ VẤN Dây nhảy quang Multimode


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Hợp Nhất cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Hợp Nhất phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Dây nhảy quang FC-FC Multimode tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Dây nhảy quang FC-FC Multimode từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
báo giá Dây nhảy quang FC-FC Multimode chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

Hotline hỗ trợ 24/7
038 236 6060