Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode

Cáp quang luồn cống 24FO Singlemode hãng Cablexa giá tốt, có đầy giấy tờ đủ CO,CQ phân phối bởi Hợp Nhất ®

Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode
  • Dòng sản phẩm: Dây cáp quang
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Loại sản phẩm: Cáp quang Singlemode
  • Nhà phân phối: Hợp Nhất
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 14,500 đ
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode tại hopnhat.com.vn ?
hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín danh tiếng 10 năm qua tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ hopnhat.com.vn
Mua sản phẩm Cáp quang singlemode tại hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Cáp quang luồn cống 24FO Singlemode hãng Cablexa giá tốt, có đầy giấy tờ đủ CO,CQ

Qúy khách hàng đang gặp nhiều khó khăn trong việc tìm kiếm giải pháp để triển khai thi công các hệ thống mạng trong ống cống, quý khách hàng đang không biết loại dây cáp quang nào có tuổi thọ cao và đáp ứng được những yêu cầu khắt khe trong môi trường đó.

Hãy cùng Hợp Nhất đi tìm giải pháp với dây cáp quang luồn cống 24FO Singlemode đang được ưa chuộng sử dụng nhiều nhất hiện nay.

Cáp quang luồn cống 24FO Singlemode khác gì với phần còn lại?

Cáp quang 24FO này được tạo thành bởi 24 sợi quang truyền dẫn tín hiệu và bởi nhiều lớp cấu tạo phức tạp. Như các bạn cũng biết cáp quang Singlemode được phân thành nhiều loại riêng biệt và bởi thế chắc chắn dây cáp quang luồn cống này sẽ có những nét riêng.

Cấu tạo nhiều lớp trên cáp quang luồn cống 24FO Singlemode

Do nhu cầu sử dụng ở trong các môi trường đặc thù thường xuyên phải chịu ảnh hưởng từ các tác động bên ngoài nên cáp quang luồn cống này được bảo vệ bằng nhiều lớp cấu tạo phức tạp trong đó đáng chú ý nhất chính là lớp vỏ làm bằng nhựa chuyển dụng vừa cứng rắn vừa có tính đàn hổi cao.

Hình ảnh

Cáp quang 24FO Cablexa luồn cống khác biệt với cáp quang treo, thay vì được trang bị dây gia cường chúng lại được thay thế bằng một lớp ống bằng kim loại để đảm bảo chịu được các tác động mạnh và chống lại sự xâm hại của các loại côn trùng gặm nhấm.

Không chỉ thế bao bọc lấy sợi quang chính là các lớp ống đệm lỏng, sợi gia cường trung tâm đường kính 2,5mm, sợi chống thấm tẩm dầu xung quanh ống đệm lỏng giúp cho nước không thể xâm nhập vào bên trong.

Cáp quang 24FO luồn cống Singlemode những đặc trưng nổi bật

- Cáp quang luồn cống 24FO Singlemode sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.

- Cáp quang 24FO luồn cống Singlemode được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...

Cáp quang luồn cống 24FO Singlemode có tốc độ truyền tải như nào?

Cáp quang 24FO thuộc phân khúc cáp ITU-T G.65x, chúng hoạt động trong khoảng bước sóng 1310nm – 1550nm với chuẩn Singlemode và hỗ trợ truyền dẫn ghép kênh phân đoạn bước song thô (CWDM).

Dây cáp quang này cũng mang những nét tương đồng với các loại dây cáp quang chuẩn Singlemode khác, chúng truyền tín hiệu theo một đường thẳng với một tia laser nên khoảng cách truyền dẫn của chúng xa hơn rất nhiều so với dây cáp quang Multimode.

Đáng chú ý hơn nữa loại dây cáp quang luồn cống này có thể kết nối ở khoảng cách truyền dẫn lên tới 120Km, có thể giúp cho việc truyền tải thông tin ở các vị trí địa lý không thuận tiện trở nên đơn giản hơn.

Cáp quang luồn cống 24FO Singlemode và những thuộc tính quan trọng

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết sản phẩm
Hãng Cablexa
Đơn vị phân phối Hợp Nhất
Tên sản phẩm Cáp quang 24FO ( cáp quang luồn cống 24FO )
Loại Singlemode ( đơn mode )
Bước sóng 1310nm – 1550nm
Khoảng cách truyền dẫn 120Km
Số sợi quang 24
Tiêu chuẩn sợi quang ITU-T G.652D, G.655
Hệ số suy hao <0.2dB
Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km
Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km
Đường kính ngoài của cáp (mm) 4.0 ± 0.1mm
Số sợi quang đã nhuộm màu Max. 2C
Sợi gia cường Sợi tổng hợp
Thành phần chống thấm Sợi chống thấm Water Blocking Yarn
Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm
Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Bảng giá dây cáp quang Singlemode năm 2020

Tên sản phẩm Hãng sản xuất Giá chưa VAT
Cáp quang 2FO ống lỏng Cablexa 2,500
Cáp quang 2FO bọc chặt Cablexa 2,500
Dây cáp quang 4FO ống lỏng Cablexa 4,000
Cáp quang cống phi kim 4FO Cablexa 6,900
Cáp quang treo 8FO Cablexa 10,500
Cáp quang treo 12FO Cablexa 11,500
Cáp quang luồn cống 8FO Phi Kim Cablexa 8,500
Cáp quang luồn cống 12FO Phi Kim Cablexa 10,500
Cáp quang luồn cống 8FO Kim Loại Cablexa 9,500
Cáp quang luồn cống 12FO Kim Loại Cablexa 12,700
Cáp quang luồn cống 24FO Phi Kim Loại Cablexa 12,800
Cáp quang Treo 24FO Cablexa 15,500
Cáp quang Treo 48FO Cablexa 22,500
Cáp quang Cống PKL 48FO Cablexa 19,000
Cáp quang Cống KL 48FO Cablexa 21,000

Sở hữu nhiều những đặc điểm vượt trội và bởi vậy mà giá cáp quang luồn cống 24FO luôn cao hơn một chút so với các loại cáp quang thông thường. Nếu bạn vẫn đang có những thắc mắc về sản phẩm này hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn.

Địa chỉ cung cấp dây cáp quang luồn cống 24FO uy tín, giá rẻ

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất đơn vị danh tiếng uy tín hàng đầu chuyên cung cấp các sản phẩm thiết bị quang, giải pháp mạng cáp quang hàng đầu hiện nay. Sản phẩm dây cáp quang luồn cống 8FO chính hãng Cablexa được phân phối bởi Hợp Nhất với giá thành cạnh tranh nhất và cũng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ. Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ chi tiết các thông tin và đặt mua ngay hôm nay.


Từ khoá "Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode", "Báo giá Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode", "Cáp quang singlemode" hay "Phân phối Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode UY TÍN
Báo giá phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline PO: 038 559 8080 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ) - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ) - Tel: 028.62959899

BÀI VIẾT TƯ VẤN Cáp quang singlemode



HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. hopnhat.com.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: hopnhat.com.vn phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
báo giá Cáp quang luồn cồng 24FO Singlemode chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)
Phân biệt dây cáp mạng Cat5 và cáp mạng Cat6

Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080