Cáp quang 2FO ống lỏng

phân phối bởi Hợp Nhất ®

Cáp quang 2FO ống lỏng

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cáp quang 2FO ống lỏng
  • Dòng sản phẩm: Dây cáp quang
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Loại sản phẩm: Cáp quang Singlemode
  • Nhà phân phối: Hợp Nhất
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 2,500 đ
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cáp quang 2FO ống lỏng tại hopnhat.com.vn ?
hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín danh tiếng 10 năm qua tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang 2FO ống lỏng được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang 2FO ống lỏng chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ hopnhat.com.vn
Mua sản phẩm Cáp quang singlemode tại hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Cáp quang 2FO ống lỏng Cablexa chất lượng tốt, giá rẻ cho công trình

Nhắc tới dây cáp quang có lẽ chúng ta sẽ ngay lập tức nghĩ tới những ứng dụng, những giá trị mà loại dây cáp đặc biệt này mang tới cho cuộc sống hiện nay. Tất nhiên, một đường truyền tốc độ cao có thể chính là điều đầu tiên bạn nghĩ tới.

Đúng vậy, dây cáp quang giờ đây đã quá đỗi quen thuộc với chúng ta, tuy nhiên để khám phá hết những lợi ích ứng dụng của chúng hẳn là vẫn còn nhiều quý khách chưa thể biết hết được. Vậy những điểm đặc biệt đó là gì? Hãy cùng Hợp Nhất tìm hiểu chi tiết thông qua sản phẩm dây cáp quang 2FO ống lỏng đang được sử dụng rộng khắp trong các nhà mạng viễn thông.

Cáp quang 2FO ống lỏng và góc nhìn từ khách hàng

Để nắm bắt nhiều hơn các thông tin chúng ta sẽ bắt đầu với những cái tên hay nói cách khác là sẽ bắt đầu với những khái niệm, nhìn nhận khách quan của khách hàng dành cho sản phẩm này.

cáp quang 2FO ống lỏng Singlemode

Hình ảnh: Dây cáp quang 2FO ống lỏng Singlemode

Cáp quang 2FO ống lỏng vẫn thường được biết tới với một số nhiều những cái tên khác như cáp quang treo 2FO, cáp thuê bao 2FO hay cáp FTTH 2FO. Với khách hàng là những người sử dụng trực tiếp loại dây cáp quang này thực sự là một giải pháp hoàn hảo không chỉ thay thế cho dây cáp mạng đồng mà còn rất tuyệt với khi sử dụng cho các ứng dụng truyền tải ứng dụng khác như: âm thanh, hình ảnh.

Khám phá cấu tạo đặc biệt của dây cáp quang 2FO ống lỏng

Cáp quang 2FO là một trong những loại cáp quang có số sợi ít nhất những cũng lại được ứng dụng nhiều nhất và bởi vậy cấu tạo của dây cũng có rất nhiều những điểm đặc biệt. Dây cáp quang thuê bao 2FO ống lỏng có tẩm dầu và là loại dây cáp quang có dây gia cường được làm bằng thép mạ, đường kính sợi thép từ 1mm – 1,2mm.

Lớp vỏ bọc sợi cáp được làm bằng lớp vỏ nhựa HDPE có tính đàn hồi cao mềm dẻo dễ uốn công khi thi công, lắp đặt, khó cắt khó cháy giúp hạn chế tối đa các rủi do đảm bảo tín hiệu đường truyền ổn định.

dây cáp quang 2FO hay các loại dây cáp quang khác đều có điểm chung đó là trên phần vỏ của dây cáp đều có in nổi đầy đủ các thông tin chính về sản phẩm để quý khách hàng có thể phần nào nắm bắt được sản phẩm.

Dây cáp quang 2FO ống lỏng

Hình ảnh: Dây cáp quang 2FO ống lỏng chất lượng tốt

Riêng phần lõi truyền dẫn được làm từ chất liệu thủy tinh hoặc nhựa Plasic chuyên sử dụng để truyền dẫn tín hiệu ánh sáng. Lõi sợi cáp mỏng nhỏ và tương đối dễ gãy khi bị gập cong.

Chi tiết đặc trưng của dây cáp quang 2FO quý khách hàng nên biết

Không chỉ riêng dây cáp quang 2FO mà bất kỳ một sản phẩm nào khác trước khi sử dụng việc chúng ta biết được các đặc điểm của sản phẩm sẽ giúp chúng ta có thể khai thác tối đa những giá trị của sản phẩm. Với loại dây cáp quang này chúng tôi nghĩ bạn cần chú ý tới một số các đặc điểm như:

Cáp quang 2FO ống lỏng thuộc phân khúc cáp ITU-T G.65x, chúng hoạt động trong khoảng bước sóng 1310nm – 1550nm với chuẩn Singlemode và hỗ trợ truyền dẫn ghép kênh phân đoạn bước song thô (CWDM).

Dây cáp quang Singlemode này truyền tín hiệu theo một đường thẳng với một tia laser nên khoảng cách truyền dẫn của chúng xa hơn rất nhiều so với dây cáp quang Multimode. Nếu bạn đang cần kết nối ở một khoảng cách hay địa lý phức tạp loại cáp quang này sẽ giúp bạn giải quyết điều đó khi có thể kết nối ở cự ly 120Km với tốc độ 1G.

Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường . Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.

Tại sao nói cáp quang 2FO là giải pháp hoàn hảo?

Cáp quang 2FO Cablexa Singlemode được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...Ngoài ra, với ưu điểm nhỏ nhẹ dễ vận chuyển và thi công lắp đặt, cáp quang 2FO thực sự là giải pháp lý tưởng cho bạn.

Điểm hạn chế duy nhất của dòng sản phẩm này có lẽ chính là ở số sợi quang. Do chỉ là 2 sợi quang nên khi gặp sự cố sẽ rất mất công cho việc khắc phục bởi vậy mà dây cáp quang này chỉ được sử dụng và thực sự thích hợp với các nhà mạng, dùng cho các kết nối mạng gia đình. Dây cáp quang được sử dụng kết nối với các thiết bị khác như hộp phối quang ODF, bộ chuyển đổi quang điện, dây nhảy quang.

Cáp quang 2FO và những thuộc tính quan trọng

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết
Nhà cung cấp Hợp Nhất
Tên sản phẩm Cáp quang 2FO FTTH ( cáp quang 2Core FTTH )
Mã sản phẩm FTTH-2FO
Loại Singlemode ( đơn mode )
Bước sóng 1310nm – 1550nm
Khoảng cách truyền dẫn 120Km
Số sợi quang 2
Tiêu chuẩn sợi quang ITU-T G.652D, G.655
Hệ số suy hao <0.2dB
Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km
Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km
Đường kính ngoài của cáp (mm) 4.0 ± 0.1mm
Cấu trúc của Cáp 2FO FTTH Hình số 8 dây treo kim loại
Số sợi quang đã nhuộm màu Max. 2C
Sợi gia cường Sợi tổng hợp
Thành phần chống thấm Sợi chống thấm Water Blocking Yarn
Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm
Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Bảng giá cáp quang Singlemode mới nhất năm 2020

Tên sản phẩm Hãng sản xuất Giá chưa VAT
Cáp quang 2FO ống lỏng Cablexa 2,500
Cáp quang 2FO bọc chặt Cablexa 2,500
Dây cáp quang 4FO ống lỏng Cablexa 4,000
Cáp quang cống phi kim 4FO Cablexa 6,900
Cáp quang treo 8FO Cablexa 10,500
Cáp quang treo 12FO Cablexa 11,500
Cáp quang luồn cống 8FO Phi Kim Cablexa 8,500
Cáp quang luồn cống 12FO Phi Kim Cablexa 10,500
Cáp quang luồn cống 8FO Kim Loại Cablexa 9,500
Cáp quang luồn cống 12FO Kim Loại Cablexa 12,700
Cáp quang luồn cống 24FO Phi Kim Loại Cablexa 12,800
Cáp quang Treo 24FO Cablexa 15,500
Cáp quang Treo 48FO Cablexa 22,500
Cáp quang Cống PKL 48FO Cablexa 19,000
Cáp quang Cống KL 48FO Cablexa 21,000

Bạn có biết tại sao Hợp Nhất luôn được quý khách hàng tin tưởng?

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất đơn vị danh tiếng uy tín hàng đầu trên thị trường chuyên cung cấp các giải pháp mạng, thiết bị vật tư công trình điện nhẹ nhận được sự tin tưởng của quý khách hàng.

Với đội ngũ kỹ thuật viên giàu kình nghiệm chúng tôi hỗ trợ quý khách hàng lựa chọn và đưa ra những giải pháp tối ưu nhất. Bên cạnh đó bạn cũng được sử dụng sản phẩm cáp quang 2FO Cablexa chính hãng có đầy đủ giấy tờ nguồn gốc rõ ràng với mức giá thành cạnh tranh. Hãy liên hệ với chúng tôi để tìm hiểu và đặt mua nhanh nhất.


Từ khoá "Cáp quang 2FO ống lỏng", "Báo giá Cáp quang 2FO ống lỏng", "Cáp quang singlemode" hay "Phân phối Cáp quang 2FO ống lỏng" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Cáp quang 2FO ống lỏng được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Cáp quang 2FO ống lỏng chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cáp quang 2FO ống lỏng chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Cáp quang 2FO ống lỏng UY TÍN
Báo giá phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline PO: 038 559 8080 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ) - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ) - Tel: 028.62959899


BÀI VIẾT TƯ VẤN Cáp quang singlemode


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. hopnhat.com.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: hopnhat.com.vn phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Cáp quang 2FO ống lỏng tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Cáp quang 2FO ống lỏng từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
báo giá Cáp quang 2FO ống lỏng chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)
Phân biệt dây cáp mạng Cat5 và cáp mạng Cat6

Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080