EX2300-24T-DC

EX2300-24T-DC 24 Port 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+ DC PSU phân phối bởi HỢP NHẤT ®

EX2300-24T-DC

✓ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin của sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Switch mạng
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Mã sản phẩm: EX2300-24T-DC
  • Loại sản phẩm: Juniper EX2300
  • Phân phối: Hợp Nhất Group
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Juniper EX2300-24T-DC - Báo giá phân phối Juniper EX2300-24T-DC 24 Port 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+ DC PSU

Juniper EX2300-24T-DC hỗ trợ 4 đường lên GbE phía trước cố định các cổng có hệ thống quang học có thể cắm (được mua riêng) cho các kết nối đường trục tốc độ cao hoặc liên kết giữa các hệ thống dây. Bộ chuyển mạch Switch Ethernet EX2300-24T-DC của Juniper cung cấp một giải pháp kinh tế cho các doanh nghiệp đòi hỏi các giải pháp mạng hiệu năng cao, hoạt động độc lập cho các triển khai tầng truy cập tại các văn phòng chi nhánh và văn phòng từ xa, cũng như các mạng lưới doanh nghiệp.

Switch EX2300-24T-DC cũng hỗ trợ công nghệ Virtual Chassis của Juniper Networks, cho phép quản lý tới 4 thiết bị chuyển mạch kết nối như là một thiết bị, cung cấp các giải pháp về khả mở và khả năng mở rộng khi cần mở rộng hệ thống mạng sử dụng.

Juniper EX2300-24T-DC chính hãng

Hình ảnh: Juniper EX2300-24T-DC chính hãng

Bảng thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2300-24T-DC chính hãng

Hãng Juniper
Mã sản phẩm EX2300-24T-DC
Dòng Juniper EX2300
Cổng 24 Ports 10/100/1000BASE-T Ethernet Switch with PoE+ and 4 GE SFP uplink ports
Kích thước (W x H x D) 4,45 cm x 44,6 cm x 25,43 cm
Trọng lượng 0 lb (4,5 kg)
DRAM 512 MB
Flash 1 GB
CPU ARM800 MHz CPU
Dung lượng chuyển mạch gói 104 Gbps
Thông lượng lớp 2 (Mpps) 77,4 Mpps (tốc độ dây)
Chuyển đổi lớp 2, Địa chỉ MAC tối đa trong phần cứng 16
Khung Jumbo 9216 byte
Số lượng Vlan 1.024 (ID Vlan: 4.096)

Module tương thích với Juniper EX2300-24T-DC

EX-SFP-1GE-T SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP
EX-SFP-1GE-SX SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber
EX-SFP-1GE-SX-ET SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber. extended temperature
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-1GE-LH SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber

Bảng sản phẩm cùng phân khúc Switch Juniper EX2300-24P

Mã sản phẩm Mô tả bộ chuyển mạch
EX2300-24P 24 port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+
EX2300-48T 48-port Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ Uplink Ports
EX2300-48P 48-port 10/100/1000BaseT PoE+ Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+
EX2300-48P-TAA 48-port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+
EX2300-24T EX2300 24T) EX2300 24 Cổng 10/100 / 1000BASE-T, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-24T-TAA (EX2300 24T TAA) EX2300 TAA 24 Cổng 10/100 / 1000BASE-T, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-24T-VC 10/100/1000BASET + 4 x 1/10G SFP / SFP + Virtual Chassis
EX2300-24T-DC 24 cổng 10/100 / 1000BaseT với DC PSU nội bộ, 4 x 1 / 10G SFP / SFP +

Juniper EX2300-24T-DC 24 Port 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+ DC PSU chính hãng, bảo hành 12 tháng. Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.


Từ khoá "EX2300-24T-DC", "Báo giá EX2300-24T-DC", "Switch Juniper EX2300" hay "Phân phối EX2300-24T-DC" tìm kiếm với Google

Sản phẩm EX2300-24T-DC được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối EX2300-24T-DC chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá EX2300-24T-DC chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI EX2300-24T-DC UY TÍN
Hotline PO: 038 236 6060 038 590 8181
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC - Tel: 028.62959899

BÀI VIẾT TƯ VẤN Switch Juniper EX2300


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Hợp Nhất cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Hợp Nhất phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng EX2300-24T-DC tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm EX2300-24T-DC từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
download datasheet catalogue thiết bị mạng

báo giá EX2300-24T-DC chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

Hotline hỗ trợ 24/7
038 236 6060