Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km

phân phối bởi Hợp Nhất ®

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km
  • Dòng sản phẩm: Thiết bị quang
  • Hãng sản xuất: G-NET
  • Mã sản phẩm: HHD-110-20A/B
  • Loại sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện
  • Nhà phân phối: Hợp Nhất
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km tại hopnhat.com.vn ?
hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín danh tiếng 10 năm qua tại Việt Nam. Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ hopnhat.com.vn
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang 10/100M tại hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10 100M 20Km hãng G-NET giá tốt, đầy đủ giấy tờ, bảo hành 24 tháng

Bộ chuyển đổi quang điện từ lâu đã trở thành một dòng sản phẩm, một thiết bị không thể thiếu trong các hệ thống mạng viễn thông hiện nay. Đóng vai trò như một chiếc cầu nối, bộ chuyển đổi quang điện giúp cho việc kết nối và chuyển đổi tín hiệu quang điện trở nên dễ dàng hơn.

Thiết bị này được phân thành nhiều loại, trên thị trường cũng đã xuất hiện rất nhiều những thương hiệu khác nhau. Ở nội dung dưới đây Hợp Nhất sẽ giới thiệu tới quý khách hàng hình ảnh và những thông tin chi tiết sản phẩm converter quang 1 sợi tốc độ 10 100Mbps hãng G-NET.

Nhận diện sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi hãng G-NET HHD-110-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện G-NET vẫn được đông đảo quý khách hàng biết tới với cái tên Converter quang, thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang. Sản phẩm này được nhận định là làn gió mới, hơi thở mới sở hữu những ưu điểm vượt trội mang tới nhiều giá trị cho người dùng.

Converter quang hãng G-NET

Hình ảnh: Thiết kế vỏ hộp mới mẻ, tính thẩm mỹ cao trên Converter quang hãng G-NET

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HHD-110-20A/B hãng G-NET thể hiện được sự tinh tế so với phần còn lại ngay ở bộ nhận diện thương hiệu. Vỏ hôp bảo vệ thiết bị được làm từ chất liệu bìa Carton mỏng cứng nhưng rất chắc chắn.

Converter quang hãng G-NET

Hình ảnh: Mở hộp Converter quang hãng G-NET

Trên vỏ hộp là sự kết kết hợp hoàn hảo giữa 2 gam màu xanh dương – trắng, trên vỏ hộp cũng có đầy đủ các thông tin chính của sản phẩm bao gồm: Logo của hãng G-NET, tên và các thông số về tốc độ của sản phẩm. Điểm đặc biệt hơn, phần vỏ này được tráng bằng sơn bóng nên nước hoàn toàn không bị ngấm vào bên trong.

Converter quang HHD-110G-20AB

Hình ảnh: Converter quang 1 sợi HHD-110G-20A/B

Converter quang 1 sợi 10 100 hãng G-NET có kích thước nhỏ gọn còn được bảo vệ cẩn thận bởi một lớp xốp dày và túi ni lông.

Thiết kế của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10 100 hãng G-NET

Thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang sang Ethernet này có kích thước nhỏ bé tiện lợi linh hoạt sử dụng, toàn bộ sản phẩm được làm từ chất liệu kim loại, vỏ được phủ bằng sơn tĩnh điện màu đen rất bắt mát. Tương tự như vỏ hộp trên thiết bị cũng có in nổi các thông tin của hãng nhằm giúp quý khách hàng nhận biết và phân biệt so với các sản phẩm khác.

Converter quang hãng GNET

Hình ảnh: Converter quang HHD-110G-20AB hãng GNET

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10 100 hãng G-NET HHD-110-20A/B được thiết kế với 1 cổng cáp quang có nút bịt bằng cao su để không làm ảnh hưởng tới điểm tiếp xúc quang. Đèn LED giúp quý khách hàng nhận biết tình trạng hoạt động của sản phẩm, tất nhiên một cổng RJ45 giúp chuyển đổi tín hiệu sang dạng Ethernet cũng không thể thiếu. Hai bên hông của converter là 12 khe hở nhằm tăng tính thẩm mỹ và cũng là để giúp nhiệt độ được thông thoát tốt hơn.

Converter quang

Hình ảnh: Converter quang hãng GNET

Những đặc trưng có trên bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10 100Mbps HHD-110-20A/B hãng G-NET

Converter quang 1 sợi 10 100 chính hãng G-NET tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế về chất lượng chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE 802.3x và truyền tín hiệu với cáp quang Singlemode khoảng cách có thể lên tới 120Km. Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi G-NET hoạt động ở tốc độ 10Mbps hoặc 100Mbps với các thiết bị cùng chuẩn tín hiệu.

Converter quang 1 sợi 10 100 G-NET có thể linh hoạt sử dụng cho cả 2 đường truyền chuẩn dây cáp quang Singlemode hoặc dây cáp quang Multimode trên cùng 1 thiết bị, điều này sẽ rất tiện để bạn dễ dàng hơn cho việc triển khai lắp đặt. Cũng như bao sản phẩm của hãng G-NET, bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10 100 cũng có giá thành vô cùng hợp lý và là lựa chọn, giải pháp hoàn hảo cho mọi công trình, mọi doanh nghiệp.

Bộ chuyển đổi quang điện

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện HHD-110G-20A/B hãng GNET

Sử dụng bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HHD-110-20A/B cần lưu ý những gì?

Bộ chuyển đổi quang 1 sợi tốc độ 10 100 HHD-110-20A/B hãng G-NET loại 1 sợi và bao gồm 2 chiếc tách rời, để sử dụng quý khách hàng cần phải có đủ 2 chiếc như đã nêu ở trên là đầu phát và đầu nhận. Bộ chuyển đổi quang điện hãng G-NET tuy là có thể sử dụng cho các 2 đường truyền tín hiệu cáp quang Singlemode hoặc multimode những thiết bị này chỉ sử dụng được cho đường truyền tốc độ 10 100 nên quý khách hàng cũng cần lưu ý.

Qúy khách hàng hãy liên hệ với Hợp Nhất theo các số Hotline để được tư vấn sử dụng tránh trường hợp mua phải các sản phẩm hàng nhái kém chất lượng. Một số các thiết bị thường xuyên được sử dụng với bộ chuyển đổi đổi quang điện như: dây nhảy quang, hộp phối quang ODF, dây cáp quang.

HHD-110G-20A/B

Hình ảnh: Converter quang HHD-110G-20A/B hãng GNET

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10 100Mbps HHD-110-20A/B hãng G-NET

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết thuộc tính
Hãng sản xuất G-NET
Đơn vị phân phối Hợp Nhất
Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi
Chế độ truy cập 10/100Mb
Giao diện 1 cổng quang
Bước sóng 1310nm / 1490nm / 1550nm
Khoảng cách truyền Cổng cáp quang: 20km / 40km / 80km
Cổng RJ45 100m
Đầu nối cổng sợi SC / PC
Phương tiện chuyển đổi Chế độ lưu trữ và chuyển tiếp
Kiểm soát lưu lượng Full duplex điều khiển dòng chảy,
Half duplex áp suất ngược
Điện áp đầu vào AC 110 V ~ 240V, DC 5V + 2A, DC-48, DC24V, PCB
Tiêu thụ điện năng <3W
Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 50 CC
Độ ẩm hoạt động 5% ~ 90%
Duy trì nhiệt độ -40 ~ 70 CC
Duy trì độ ẩm 5% ~ 90% không ngưng tụ
Bảo hành 24 tháng

Bảng giá bộ chuyển đổi quang điện hãng G-NET năm 2020

Tên sản phẩm Mã sản phẩm Giá chưa VAT
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km HHD-110-20A/B 590,000
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100/1000M 20Km HHD-210G-20A/B 990,000
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 40Km HHD-110G-40A/B 974,000
Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi
Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100M 20Km HHD-120G-20 531,000
Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100/1000M 20Km HHD-220G-20 826,000
Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100M 40Km HHD-120G-40 650,000
Bộ chuyển đổi quang hỗ Trợ POE +
Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 1X10/100Base-TX POE PSE+1X100Base-FX,dual fiber,20KM,SC,total power:30W,IC+ 113C Chipset G-PMC-1FX1TP-SC20S 531,000
Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 1X10/100/1000Base-TX POE PSE+1X1000Base-FX,dual fiber,20KM,SC,total power:30W G-PMC-1GX1GP-SC20S 2,139,000
Bộ chuyển đổi quang POE SFP 1X10/100Base-TX POE PSE+1X100Base-FX SFP,total power:30W G-PMC-1GX1GP-SFP 2,139,000
Bộ chuyển đổi quang POE SFP 1X10/100/1000Base-TX POE PSE+1X1000Base-FX SFP,total power:30W G-PMC-1GX1GP-SC20S 2,139,000
Bộ chuyển đổi quang Chuẩn Công Nghiệp
Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 1x10/100Base-TX+1x100Base-FX,SC,Dual Fiber,SM,20KM Industrial G-IMC-1FX1TX-SC20S 2,400,000
Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 1x10/100/1000Base-TX+1x1000Base-FX,SC,Dual Fiber,SM,20KM Industrial G-IMC-1GX1GT-SC20S 3,480,000
Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 1x10/100/1000Base-TX+1x1000Base-FX,SC,Dual Fiber,SM,20KM Industrial G-IMC-1GX1GT-SC20SA/B 3,720,000
Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 1x10/100Base-TX+1x100Base-FX,SC,Dual Fiber,SM,20KM Industrial G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B 2,520,000
Bộ chuyển đổi quang Chuẩn Công Nghiệp + POE
Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 1x10/100Base-TX+1x100Base-FX,SC,Dual Fiber,SM,20KM Industrial G-IMC-1FX1TP-SC20S 3,000,000
Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 1x10/100/1000Base-TX+1x1000Base-FX,SC,Dual Fiber,SM,20KM Industrial G-IMC-1GX1GP-SC20S 4,080,000
Bộ chuyển đổi quang 1x10/100/1000Base-TX POE 30W PSE+1x1000Base-FX SFP Industrial G-IMC-1GX1GP-SFP 3,840,000
Bộ chuyển đổi quang 1x10/100Base-TX POE PSE+1x100Base-FX SFP 30w Industrial G-IMC-1FX1TP-SFP 2,760,000

Đơn vị uy tín phân phối bộ chuyển đổi quang 1 sợi chính hãng G-NET

Qúy khách hàng đang tìm kiếm sản phẩm chính hãng G-NET chất lượng tố để triển khai công việc và giảm thiểu chi phí một cách tối ưu cho mọi công trình. Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website để được tư vấn hỗ trợ chi tiết nhất về sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HHD-110-20A/B tốc độ 10 100Mbps.

Chúng tôi cung cấp sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ được hỗ trợ triển khai và bảo hành tới 24 tháng.


Từ khoá "Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km", "Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km", "Bộ chuyển đổi quang 10/100M" hay "Phân phối Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km UY TÍN
Báo giá phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline PO: 038 559 8080 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ) - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ) - Tel: 028.62959899


BÀI VIẾT TƯ VẤN Bộ chuyển đổi quang 10/100M


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. hopnhat.com.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: hopnhat.com.vn phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
báo giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)
Phân biệt dây cáp mạng Cat5 và cáp mạng Cat6

Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080