Converter quang Multimode HHD-220-2

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Multimode HHD-220G-2 hãng G-Net tốc độ truyền dẫn lên tới 1.25G, tốc độ cổng Ethernet 10/100/1000Mbps phân phối bởi HỢP NHẤT ®

Converter quang Multimode HHD-220-2

✓ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin của sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Converter quang 10/100/1000
  • Hãng sản xuất: G-Net Taiwain (Đài Loan)
  • Mã sản phẩm: HHD-220G-2
  • Chuẩn kết nối: 1 port
  • Loại sản phẩm: bộ chuyển đổi quang điện
  • Phân phối: Hợp Nhất Group
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 2 sợi 10/100/1000Mbps HHD-220G-2 hãng G-Net giá tốt

Bộ chuyển đổi quang điện - Converter quang - Media converter là thiết bị chuyển đổi tín hiệu từ quang sang điện hay ngược lại ở những hệ thống có nhu cầu truyền tải dữ liệu ở khoảng cách lớn với tốc độ cao và đòi hỏi về sự ổn định của tín hiệu. Khi nhắc đến dòng sản phẩm này, chắc hẳn quý khách hàng không còn xa lạ với thương hiệu G-Net. Converter quang của hãng G-Net không chỉ đa dạng với nhiều chủng loại mà còn khẳng định được chất lượng hàng đầu. Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 2 sợi 10/100/1000M cũng nằm trong số đó và chúng tôi sẽ cùng quý khách hàng tìm hiểu chi tiết thông qua hình ảnh, các đặc điểm nổi bật có trên sản phẩm converter quang Multimode HHD-220G-2 trong bài viết sau đây.

Bộ chuyển đổi quang điện multimode 2 sợi HHD-220G-2

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện multimode 2 sợi HHD-220G-2

Nhận diện Converter quang Multimode 2 sợi 10/100/1000Mbps HHD-220-2 hãng G-Net

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 2 sợi HHD-220-2 hãng G-Net đã mang tới sự mới mẻ giúp hình ảnh của sản phẩm hiện lên trong tâm trí của khách hàng khi nhắc đến. Thật vậy, vỏ hộp sản phẩm đã được làm mới hoàn toàn và có tính thẩm mỹ hơn rất nhiều so với phiên bản trước. Sử dụng chất liệu bìa carton mỏng và cứng, vỏ hộp là sự kết hợp hoàn hảo giữa 2 gam màu trắng và xanh dương có khả năng chống thấm nước hiệu quả mang tới cho quý khách hàng sự yên tâm hơn khi sử dụng.

Trên vỏ hộp ngoài các thông tin chính như LOGO, thông tin của sản phẩm còn có một điểm mới với hình mô phỏng thiết bị ở bên ngoài. Bên trong của bộ chuyển đổi quang điện này được trang bị lớp xốp dày giúp bảo vệ cho thiết bị khỏi các tác động bên ngoài.

Converter Multimode 2 sợi HHD-220-2 hãng G-NET

Hình ảnh: Mở hộp Converter Multimode 2 sợi HHD-220-2 hãng G-NET

Thiết kế nổi bật của Converter quang Multimode 2 sợi 1Gb HHD-220-2 G-Net

Bộ chuyển đổi quang điện HHD-220-2 có kích thước nhỏ bé tiện lợi linh hoạt sử dụng, vỏ bọc bên ngoài được làm bằng kim loại màu đen phủ hoàn toàn bằng sơn tĩnh điện chống rỉ. Bên trên thiết bị được in Logo của hãng ấn tượng và những thông tin cơ bản về sản phẩm giúp quý khách hàng nắm bắt được thông tin về sản phẩm. 

Converter Multimode 2 sợi quang HHD-220-2 G-Net

Hình ảnh: Converter Multimode 2 sợi quang HHD-220-2 G-Net

Converter quang này được thiết kế với giao diện 2 cổng cáp quang (đầu nhận và phát) có nút bịt bằng cao su để không làm ảnh hưởng tới điểm tiếp xúc quang. Đèn LED giúp quý khách hàng nhận biết tình trạng hoạt động của sản phẩm, tất nhiên một cổng RJ45 giúp chuyển đổi tín hiệu sang dạng Ethernet cũng không thể thiếu. Hai bên hông của converter là 12 khe hở nhằm tăng tính thẩm mỹ và cũng là để giúp nhiệt độ được thông thoát tốt hơn.

 

Thiết kế hoàn hảo của Converter 2 sợi Multimode HHD-220-2 G-NET

Thiết kế hoàn hảo của Converter 2 sợi Multimode HHD-220-2 G-NET

Hình ảnh: Thiết kế hoàn hảo của Converter 2 sợi Multimode HHD-220-2 G-NET

Mời khách hàng tham khảo một số Converter quang hãng G-Net được ưa chuộng như:

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100/1000M 20Km

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100M 20Km

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100/1000M 20Km

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km

Vật liệu lõi dây dẫn của converter 2 sợi quang được làm bằng đồng nguyên chất, tinh khiết giúp khả năng truyền dẫn dữ liệu, tín hiệu, âm thanh một cách nhanh chóng và không bị ngắt quãng bởi các tác động ngoại lực khác. Bộ chuyển đổi quang điện còn trang bị bộ nhớ 1M với công nghệ store & forward đảm bảo cho hình ảnh sắc nét và mượt mà, chất lượng hiệu quả truyền tải. Phía sau thiết kế một chân cắm nguồn cấp điện chuẩn DC5V 2A

Chi tiết hình ảnh Converter quang Multimode HHD-220-2 G-Net

Hình ảnh: Chi tiết hình ảnh Converter quang Multimode HHD-220-2 G-Net

Lưu ý: Đối với một số kỹ thuật viên thì Converter quang Multimode HHD-220-2 hãng G-Net thường được gọi là loại 1 cổng quang (cổng nhận và cổng phát)

Tại sao converter quang 2 sợi 1000M Multimode HHD-220-2 hãng G-Net được ưa chuộng?

Media Converter 2 sợi 1000M HHD-220-2 sở hữu thiết kế thẩm mỹ cao, kích thước nhỏ gọn và tiện lợi sử dụng.

– Sản phẩm mang tới sự tiện lợi và an tâm khi quý khách linh hoạt sử dụng cho đường truyền chuẩn Multimode với tốc độ cao lên tới 1.25G.

HHD-220-2 có giá thành cạnh tranh so với các sản phẩm khác, hàng chính hãng bảo hành 2 năm và được hỗ trợ đầy đủ các thông tin khi lắp đặt, khắc phục hệ thống là một giải pháp hoàn hảo cho doanh nghiệp.

Trên đây là những đặc điểm nổi bật của sản phẩm bộ chuyển đổi tín hiệu quang điện HHD-220-2 hãng G-NET. Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline để được đội ngũ tư vấn tận tâm và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Converter 2 sợi 1000M HHD-220-2 G-NET

Hình ảnh: Converter 2 sợi 1000M HHD-220-2 G-NET

Những lưu ý khi sử dụng converter quang 2 sợi HHD-220G-2 hãng G-NET

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 2 sợi HHD-220-2 tốc độ 10/100/1000Mbps có thể sử dụng được với cả được truyền tốc độ 10/100Mbp trên khoảng cách tối đa lên tới 550m. Sản phẩm chỉ chạy trên đường truyền chuẩn Multimode trong bước sóng 850nm, do đó quý khách hàng cần lưu ý sử dụng cho hệ thống mạng của mình.

Độ suy hao là một yếu tố quan trọng quyết định đường truyền của bạn có tốt hay không, bởi thế hãy test trước độ suy hao ở đầu nối quang trên thiết bị, nếu nó lớn hơn 0,2Db vậy bạn hãy đổi sang một bộ sản phẩm khác. Bạn cũng nên làm điều nay với một số loại phụ kiện thường dùng như dây nhảy quang, dây hàn quang những thứ lắp trong hộp phối quang - ODF quang. Hãy liên hệ với chúng tôi để chắc chắn không mua phải các sản phẩm hàng giả, hàng nhái kém chất lượng.

Thông số kỹ thuật Media Converter Multimode HHD-220-2 G-Net

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết thuộc tính
Hãng sản xuất G-NET
Đơn vị phân phối Hợp Nhất
Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Multimode
Chế độ truy cập 10/100/1000Mbps
Giao diện 2 cổng quang
Bước sóng Tx 850nm/Rx 850nm
Khoảng cách truyền dẫn 550m
Tốc độ 1.25G
Đầu nối cổng sợi SC / PC
Phương tiện chuyển đổi Chế độ lưu trữ và chuyển tiếp
Kiểm soát lưu lượng Full duplex điều khiển dòng chảy,
Half duplex áp suất ngược
Điện áp đầu vào AC 100 V ~ 240V, DC 5V + 2A
Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 50 CC
Độ ẩm hoạt động 5% ~ 90%
Duy trì nhiệt độ -40 ~ 70 CC
Duy trì độ ẩm 5% ~ 90% không ngưng tụ
Bảo hành 24 tháng

Thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang sang Ethernet Multimode HHD-220-2 hãng G-NET đang được phân phối bởi Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất chất lượng tốt, giá thành rẻ và có đầy đủ giấy tờ (CO,CQ). Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ, báo giá đặt hàng tốt nhất các thông tin về sản phẩm.


Từ khoá "Converter quang Multimode HHD-220-2", "Báo giá Converter quang Multimode HHD-220-2", "Bộ chuyển đổi quang 2 sợi" hay "Phân phối Converter quang Multimode HHD-220-2" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Converter quang Multimode HHD-220-2 được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Converter quang Multimode HHD-220-2 chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Converter quang Multimode HHD-220-2 chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Converter quang Multimode HHD-220-2 UY TÍN
Hotline PO: 038 236 6060 038 590 8181
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Nguyễn Văn Khối, P9, Gò Vấp, HCM - Tel: 028.62959899

BÀI VIẾT TƯ VẤN Bộ chuyển đổi quang 2 sợi


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Hợp Nhất cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Hợp Nhất phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Converter quang Multimode HHD-220-2 tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Converter quang Multimode HHD-220-2 từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
báo giá Converter quang Multimode HHD-220-2 chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

Hotline hỗ trợ 24/7
038 236 6060