EX4600-40F-DC-AFO

EX4600-40F-DC-AFO Switch Juniper EX4600 24 SFP+/SFP Ports, 4 QSFP+ Ports phân phối bởi Hợp Nhất ®

EX4600-40F-DC-AFO

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm EX4600-40F-DC-AFO
  • Dòng sản phẩm: Switch mạng Juniper
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Mã sản phẩm: EX4600-40F-DC-AFO
  • Loại sản phẩm: Juniper EX4600
  • Nhà phân phối: Hợp Nhất
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua EX4600-40F-DC-AFO tại hopnhat.com.vn ?
hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín danh tiếng 10 năm qua tại Việt Nam. Sản phẩm EX4600-40F-DC-AFO được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về EX4600-40F-DC-AFO chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ hopnhat.com.vn
Mua sản phẩm Switch Juniper EX4600 tại hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

EX4600-40F-DC-AFO - Juniper EX4600-40F-DC-AFO Switch Juniper EX4600 24 SFP+/SFP Ports, 4 QSFP+ Ports

Bộ chuyển mạch Switch Juniper EX4600 nổi bật với các tính năng giúp cải thiện hiệu suất và mang tới giải pháp tối ưu hóa chi phí cho doanh nghiệp. Thiết bị chuyển mạch EX4600-40F-DC-AFO với tối đa 72 yếu tố hình thức 10GbE tốc độ dây có thể cắm và cắm cộng với các cổng thu phát (SFP / SFP +) và lên đến 12 tốc độ 40GbE qua SFP + tốc độ dây cổng thu phát (QSFP +) trong nền tảng một đơn vị giá đỡ (1 U) nhỏ gọn.

Juniper EX4600-40F-DC-AFO Ethernet Switch cung cấp 1,44 Tbps của Lớp 2 và Lớp 3 kết nối với các thiết bị được nối mạng như bộ định tuyến an toàn, máy chủ và các thiết bị khác. Bộ chuyển mạch EX4600-40F-DC-AFO cung cấp 24 cổng 1GbE SFP / 10GbE SFP + cố định 1 và 4 cổng 40GbE QSFP + cố định, cung cấp tính linh hoạt để hỗ trợ 1GbE hỗn hợp.

Bộ chuyển mạch EX4600-40F-DC-AFO Juniper có hai khe cắm mở rộng có thể chứa mở rộng tùy chọn mô-đun, cung cấp cấu hình to lớn và linh hoạt triển khai cho mạng lưới phân phối doanh nghiệp.

Những đặc điểm vượt trội có trên Switch Juniper EX4600-40F-DC-AFO

• Hiệu suất cao: Mỗi EX4600 hỗ trợ lên tới 1,44 Tbps của băng thông hoặc 1,07 Bpps ở khung Ethernet tối thiểu kích thước, với 24 cổng cố định 10GbE tốc độ dòng, 4 cổng cố định 40GbE các cổng và 2 khe cắm mở rộng mà mỗi cổng có thể hỗ trợ Mô-đun 4x40GbE hoặc mô-đun 8x10GbE.

• Nâng cấp phần mềm tại chức thống nhất (ISSU Unisystem): Với bộ xử lý lõi Intel, bộ chuyển đổi EX4600 cho phép Junos.

Hệ điều hành để chạy trong một máy ảo (VM) trên Linux. Junos HĐH chạy trong hai VM riêng biệt trong cặp hoạt động và chờ; trong chu kỳ nâng cấp phần mềm, các công tắc liên tục chuyển sang phiên bản phần mềm mới hơn trong khi duy trì lưu lượng dữ liệu máy bay còn nguyên vẹn.

• Tính sẵn sàng cao: Công tắc EX4600 cung cấp nguồn điện xoay chiều tải kép bên trong và tốc độ biến dự phòng quạt là tính năng tiêu chuẩn, bảo vệ công tắc khỏi cung cấp điện đơn hoặc quạt bị hỏng. Tùy chọn nguồn DC là cũng có sẵn.

• Tự động hóa: Các công tắc EX4600 hỗ trợ một số các tính năng cho tự động hóa mạng và plug-and-play hoạt động. Các tính năng bao gồm cung cấp không cảm ứng (ZTP), hoạt động và tập lệnh sự kiện, tự động quay lại, và kịch bản Python. Công tắc cũng cung cấp hỗ trợ cho tích hợp với Dịch vụ cổng lớp 2 của VMware NSX,

• Hiệu quả năng lượng: Tiêu thụ ít hơn năm watt mỗi giao diện 10GbE, EX4600 cung cấp giải pháp năng lượng thấp cho 10GbE hàng đầu, cuối hàng và phân phối triển khai. Các công tắc EX4600 cũng cải thiện hiệu quả làm mát với quạt tốc độ biến dự phòng tự động điều chỉnh tốc độ của chúng dựa trên hiện có điều kiện để giảm tiêu thụ điện năng.

• Dấu chân nhỏ: EX4600 hỗ trợ tốc độ dây lên tới 72 Cổng 10GbE trong nền tảng 1 U duy nhất.

• Bảng chuyển tiếp linh hoạt: EX4600 linh hoạt bảng chuyển tiếp cho phép bảng phần cứng được khắc vào các phân vùng cấu hình của điều khiển truy cập phương tiện L2 (MAC), máy chủ L3 và bảng kết hợp tiền tố dài nhất (LPM).

Bảng thông số sản phẩm Switch Juniper EX4600-24T-DC-AFO

Thuộc tính Mô tả chi tiết thuộc tính sản phẩm
Hãng Juniper
Tên sản phẩm EX4600-40F-DC-AFO
Dòng sản phẩm EX4600
Loại sản phẩm Chuyển đổi lớp 3
Mô-đun Không
Chi tiết cổng / mở rộng Khe cắm mở rộng Ethernet 24 x 10 Gigabit
Khe cắm mở rộng Ethernet 4 x 40 Gigabit
Mở rộng I / O
Số lượng tổng số khe cắm mở rộng 30
Loại khe cắm mở rộng SFP + QSFP +
Số lượng SFP Slots 24
Công nghệ Ethernet 10 Gigabit Ethernet
Ethernet 40 Gigabit
Mạng lưới công nghệ 10GBase-X, 40GBase-X
Lớp được hỗ trợ 3
Nguồn năng lượng Cung cấp năng lượng
Cung cấp năng lượng dự phòng Vâng
Đơn vị tương thích 1U
Kích thước Chiều cao 1,7 x Chiều rộng 17,4 x Độ sâu 20,5
Điện áp đầu vào AC 120 V , 230 V AC
Bảo hành 12 tháng

Bảng module tương thích với Switch Juniper EX4600-24T-DC-AFO

Mã sản phẩm Mô tả chi tiết thuộc tính
EX-SFP-1GE-T  SFP 10/100/1000BASE-T Copper Transceiver Module for up to 100 m transmission on Cat5
EX-SFP-1GE-SX  SFP 1000BASE-SX Gigabit Ethernet Optics, 850 nm for up to 550 m transmission on MMF
EX-SFP-10GE-SR  SFP+ 10GBASE-SR 10-Gigabit Ethernet Optics, 850 nm for up to 300 m transmission on multimode fiberoptic (MMF)
EX-SFP-10GE-LR  SFP+ 10GBASE-LR 10-Gigabit Ethernet Optics, 1310 nm for 10 km transmission on single-mode fiber-optic (SMF)
QFX-SFP-10GE-USR  SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10 m on OM1, 20 m on OM2, 100 m on OM3 multimode fiber (MMF)
QFX-SFP-10GE-LR  SFP+ 10GBASE-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1,310 nm for 10 km transmission on single mode fiber-optic (SMF)
QFX-SFP-10GE-ER  SFP+ 10GBASE-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1,550 nm for 40 km transmission on single-mode fiber (SMF)
EX-SFP-10GE-ZR  SFP+ 10GBASE-ZR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1,550 nm for 80 km transmission on single-mode fiber (SMF)

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4600-24T-DC-AFO hiện đang là giải pháp hoàn hảo được đông đảo quý khách hàng tin tưởng lựa chọn và được phân phối báo giá bởi Hợp Nhất. Qúy đối tác vui lòng liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất.


Từ khoá "EX4600-40F-DC-AFO", "Báo giá EX4600-40F-DC-AFO", "Switch Juniper EX4600" hay "Phân phối EX4600-40F-DC-AFO" tìm kiếm với Google

Sản phẩm EX4600-40F-DC-AFO được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối EX4600-40F-DC-AFO chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá EX4600-40F-DC-AFO chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI EX4600-40F-DC-AFO UY TÍN
Báo giá phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline PO: 038 559 8080 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ) - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ) - Tel: 028.62959899


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. hopnhat.com.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: hopnhat.com.vn phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng EX4600-40F-DC-AFO tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm EX4600-40F-DC-AFO từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
download datasheet catalogue thiết bị mạng

báo giá EX4600-40F-DC-AFO chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)
Phân biệt dây cáp mạng Cat5 và cáp mạng Cat6

Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080