EX3400-24T-DC

EX3400-24T-DC Switch Juniper EX3400 24 Port Data 4 SFP+ 2 QSFP+ phân phối bởi Hợp Nhất ®

EX3400-24T-DC

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm EX3400-24T-DC
  • Dòng sản phẩm: Switch mạng Juniper
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Mã sản phẩm: EX3400-24T-DC
  • Loại sản phẩm: Juniper EX3400
  • Nhà phân phối: Hợp Nhất
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua EX3400-24T-DC tại hopnhat.com.vn ?
hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín danh tiếng 10 năm qua tại Việt Nam. Sản phẩm EX3400-24T-DC được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về EX3400-24T-DC chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ hopnhat.com.vn
Mua sản phẩm Switch Juniper EX3400 tại hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

EX3400-24T-DC - Juniper EX3400-24T-DC Switch Juniper EX3400 24 Port Data 4 SFP+ 2 QSFP+

Juniper EX3400-24T-DC giải pháp kiểm soát và quản lý mạng hoàn hảo không thể thiếu trong các doanh nghiệp hiện nay. Với việc kế thừa bộ tính năng hoàn hảo của phân khúc Juniper EX3400 Series, bộ chuyển mạch Juniper EX3400-24T-DC cũng được đồng bộ hóa với hệ điều hành Junos giúp linh hoạt trong viêc quản lý.

Bên cạnh đó bộ chuyển mạch Juniper EX3400 còn được ứng dụng các giải pháp công nghệ cao trong vận hành và bảo mật như giải pháp đám mây, bảo mật an ninh mạng kiến trúc liền mạch. Để hiểu hơn về sản phẩm này xin mời quý khách hàng hãy cùng chúng tôi tìm hiểu trong nội dung bài viết dưới đây.

Những đặc tính nổi bật có trên Switch Juniper EX3400-24T-DC

Bộ chuyển mạch Juniper EX3400-24T-DC này cũng hỗ trợ công nghệ Virtual Chassis của Juniper Networks, cho phép 10 thiết bị chuyển mạch được kết nối với nhau qua các cổng uplink và được quản lý như một thiết bị duy nhất, cung cấp một giải pháp khả mở và khả năng mở rộng để mở rộng môi trường mạng.

- Các tùy chọn làm mát được tối ưu hóa cho trung tâm dữ liệu cung cấp cả luồng không khí từ trước ra sau và phía sau, giúp EX3400-24T-DC phù hợp với truy cập trung tâm dữ liệu GbE triển khai.

- Hai nguồn cung cấp năng lượng dự phòng, có thể thay thế tại hiện trường, mỗi nguồn cung cấp lên tới 920 watt.

- Các mô hình trung tâm dữ liệu 24 cổng được bao gồm để triển khai tàu điện ngầm.

- Bốn bộ thu phát có thể cắm yếu tố dạng nhỏ (GFP / 10GbE) chế độ kép (SFP / SFP +) cổng uplink và hai cổng 40GbE QSFP + có sẵn.

- Cổng Uplink có thể được cấu hình dưới dạng giao diện Khung gầm ảo và được kết nối qua Giao diện quang 10GbE / 40GbE tiêu chuẩn (cổng đường lên 40GbE được cấu hình sẵn theo mặc định là cổng khung gầm ảo).

- Chức năng Lớp 2 toàn diện với RIP và định tuyến tĩnh được cung cấp.

- Hệ số dạng 1 U nhỏ gọn, sâu 13,8 inch hỗ trợ các tùy chọn triển khai linh hoạt.

- Hỗ trợ có sẵn cho cùng một mô-đun Juniper Networks Junos thực hiện tính năng máy bay điều khiển hệ điều hành được sử dụng bởi tất cả các khác

- Hỗ trợ được cung cấp cho Lớp 3 (OSPF v2, IGMP v1 / v2 / v3, PIM, VRRP, BFD, bộ định tuyến ảo) thông qua giấy phép tính năng nâng cao (yêu cầu giấy phép tùy chọn).

- Hỗ trợ có sẵn để quản lý IPv6, bao gồm khám phá hàng xóm, cấu hình tự động không trạng thái, telnet, SSH, DNS, nhật ký hệ thống, NTP, ping, theo dõi, định tuyến tĩnh ACL, CoS và RIPng.

- Các tính năng định tuyến IPv6 (OSPFv3, hỗ trợ bộ định tuyến ảo cho unicast, VRRPv6, PIM, MLDv1 / v2) được hỗ trợ thông qua giấy phép tính năng nâng cao.

- Hỗ trợ được cung cấp cho BGP và IS-IS thông qua giấy phép tính năng nâng cao tùy chọn, trong đó yêu cầu mua giấy phép tính năng nâng cao.

Bảng thông số sản phẩm Switch Juniper EX3400-24T-DC chính hãng

Thuộc tính Mô tả chi tiết thuộc tính
Hãng Juniper
Mã sản phẩm EX2300-24T-DC
Cổng 24 Port 10/100/1000BASE-T + 4Port SFP Uplink
cấu hình khung gầm ảo bao gồm tối đa 10 công tắc
Dòng Ethernet Switch EX3400
Kích thước (W x H x D) 17,4 x 1,7 x 13,8 in (43,7 x 4,4 x 35 cm) đơn vị rack
DRAM 2 GB với ECC
Flash 2 GB
CPU lõi kép 1 GHz
Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống 24 cổng máy chủ + bốn cổng 1/10 GbE và hai cổng đường lên 40GbE
Dung lượng chuyển mạch gói (Tối đa với gói 64 byte) 288 Gbps
Tốc độ bảng nối đa năng 160 Gbps
Tốc độ dữ liệu EX3400-24P / 24T / 24T-DC 288 Gbps
Thông lượng EX3400-24P / 24T / 24T-DC 214 Mpps (tốc độ dây), 250 Mpps (tốc độ dây) 40 GB QSFP +
Hệ điều hành Junos
Giám sát giao thông sFlow
Hàng đợi QoS Cổng 8 Unicast / 4 Multicast
Địa chỉ MAC 32
Khung Jumbo 9.216 byte
IPv4 Unicast / Multicast Routes 36.000 / 4.000
Các tuyến IPv6 Unicast / Multicast 18.000 / 2.000
Số lượng Vlan 4.093
ARP đăng ký 8
Bảo hành 12 tháng

Bộ nguồn sử dụng với Switch EX3400-24P-TAA

Mã nguồn

Mô tả chi tiết thông tin nguồn

JPSU-150-AC-AFI EX3400 150W AC power supply, back-to-front airflow (power cord ordered separately)
JPSU-150-AC-AFO EX3400 150W AC power supply, front-to-back airflow (power cord ordered separately)
JPSU-150-DC-AFO EX3400 150W DC power supply, front-to-back airflow (power cord ordered separately)
JPSU-600-ACAFO EX3400 600W AC power supply, front-to-back airflow (power cord ordered separately)
JPSU-920-ACAFO EX3400 920W AC power supply, front-to-back airflow (power cord ordered separately)

Các loại module tương thích với Switch Juniper EX3400-24T-DC

Module SFP tương thích với Switch EX3400-24T-DC
EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBASE-ER 10-Gigabit Ethernet Optics, 1550 nm for 40 km transmission on SMF
EX-SFP-10GE-ZR SFP+ 10GBASE-ZR; LC connector; 1550 nm; 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBASE-LR 10-Gigabit Ethernet Optics, 1310 nm for 10 km transmission on single-mode fiber-optic (SMF)
EX-SFP-10GE-LRM SFP+ 10-Gigabit Ethernet LRM Optics, 1310 nm for 220m transmission on multimode fiberoptic (MMF)
EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBASE-SR 10-Gigabit Ethernet Optics, 850 nm for up to 300m transmission on MMF
EX-SFP-10GEUSR SFP+ 10-Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multimode fiber
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000BASE-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310 nm for 10 km transmission on SMF
EX-SFP-1GELX40K SFP 1000BASE-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310 nm for 40 km transmission on SMF
EX-SFP-1GE-SX SFP 1000BASE-SX Gigabit Ethernet Optics, 850 nm for up to 550m transmission on MMF
EX-SFP-1GE-LH SFP 1000BASE-LH Gigabit Ethernet Optics, 1550 nm for 70 km transmission on SMF
EX-SFP-1GE-T SFP 10/100/1000BASE-T Copper Transceiver Module for up to 100m transmission on Category 5

Sản phẩm đang được phân phối bởi Hợp Nhất với đầy đủ các loại giấy tờ pháp lý xác minh nguồn gốc và chất lượng. Qúy khách hàng cần thêm các thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline ngay hôm nay.


Từ khoá "EX3400-24T-DC", "Báo giá EX3400-24T-DC", "Switch Juniper EX3400" hay "Phân phối EX3400-24T-DC" tìm kiếm với Google

Sản phẩm EX3400-24T-DC được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối EX3400-24T-DC chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá EX3400-24T-DC chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI EX3400-24T-DC UY TÍN
Báo giá phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline PO: 038 559 8080 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ) - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ) - Tel: 028.62959899

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. hopnhat.com.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: hopnhat.com.vn phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng EX3400-24T-DC tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm EX3400-24T-DC từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
download datasheet catalogue thiết bị mạng

báo giá EX3400-24T-DC chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)
Phân biệt dây cáp mạng Cat5 và cáp mạng Cat6

Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080