WS-C2960X-48TS-L

Cisco WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base phân phối bởi Hợp Nhất ®

WS-C2960X-48TS-L

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm WS-C2960X-48TS-L
  • Dòng sản phẩm: Switch mạng Cisco
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-48TS-L
  • Loại sản phẩm: Cisco Catalyst 2960X
  • Nhà phân phối: Hợp Nhất
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua WS-C2960X-48TS-L tại hopnhat.com.vn ?
hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín danh tiếng 10 năm qua tại Việt Nam. Sản phẩm WS-C2960X-48TS-L được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về WS-C2960X-48TS-L chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ hopnhat.com.vn
Mua sản phẩm Switch Cisco 2960X tại hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Cisco WS-C2960X-48TS-L chính hãng, giá cực TốT

WS-C2960X-48TS-L - báo giá phân phối switch Cisco WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

WS-C2960X-48TS-L - báo giá phân phối switch Cisco WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

Hình ảnh: Cisco WS-C2960X-48TS-L và mô tả các cổng

Cấu hình Cisco WS-C2960X-48TS-L

Product Code

WS-C2960X-48TS-L

Enclosure Type

Rack-mountable - 1U

Feature Set

LAN Base

Uplink Interfaces

4 x 1G SFP

Ports

48 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Maximum stacking number

8

Stack bandwidth

80G

Forwarding Bandwidth

108Gbps

Switching Bandwidth

216Gbps

RAM

512MB

Flash Memory

128MB

Dimensions

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Package Weight

9.19 Kg

Bảng thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960X-48TS-L

General

model info:

WS-2960X-48TS-L

enclosure type

Rack-mountable - 1U

Ports

48 x 10/100/1000 + 4 x 1G SFP

Network management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Available PoE Power

None

Forwarding bandwidth(Gbps)

108Gbps

Maximum stacking number

8

Stack Bandwidth

80G

Forwarding Performance

107.1Mpps

Switching bandwidth

216Gbps

Maximum active VLANs

1023

MAC Address Table Size

16K (default)

CPU

APM86392 600MHz dual core

RAM

512 MB

Flash Memory

128 MB

Status Indicators

Per-port status:Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status,link duplex, and link speed

Expansion / Connectivity

Console ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Stacking cable

Optional

Power Redundancy

Option (PWR-RPS2300)

Voltage range (Auto)

110V-240V

Power Consumption Operational

0.051KVA

Miscellaneous

Width

17.5 Inches (44.5 cm)

Depth

11 Inches (27.9 Cm)

Height

1.75 Inches (4.5 cm)

Package Weight

20.26 Pounds (9.19Kg)

Weight

9.4 Pounds (4.2Kg)

Rack Mounting Kit

optional

MTBF in hours

476,560

Compliant Standards

  • IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
  • IEEE 802.1p CoS Prioritization
  • IEEE 802.1Q VLAN
  • IEEE 802.1s
  • IEEE 802.1w
  • IEEE 802.1X
  • IEEE 802.1ab (LLDP)
  • IEEE 802.3ad
  • IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
  • IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
  • IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports
  • IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
  • IEEE 802.1p CoS Prioritization
  • IEEE 802.1Q VLAN
  • IEEE 802.1s
  • IEEE 802.1w
  • IEEE 802.1X
  • IEEE 802.1ab (LLDP)
  • IEEE 802.3ad
  • IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
  • IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
  • IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

System software / license

System software

IOS LAN BASE

license

NERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE

features

  • RPS Support
  • Jumbo Frames
  • VLANS
  • Voice Vlan
  • VTPv2
  • CDPv2
  • LLDP
  • 802.3ad LACP
  • PVST/PVST+
  • 802.1W/802.1S
  • Port Fast/Uplink Fast
  • port CoS Trust and Override
  • Scheduling
  • Priority Queuing
  • Configure CoS PriorityQueues
  • Weighted Tail Drop
  • DSCP transparency

Network security

  • SSH, SSL and SCP
  • RADIUS and TACACS+
  • SNMPv3 crypto
  • 802.1x
  • 802.1x Accounting / MIB
  • 802.1x w/ port security
  • 802.1x w/Voice VLAN
  • 802.1x Guest VLAN
  • 802.1x VLAN assignment
  • 802.1x MAC-Auth Bypass
  • BPDU/Root Guard
  • Port Security
  • Private VALN Edge
  • Storm Control
  • Block unknown unicast and multicast
  • IGMP Snooping
  • IGMP Filter/Throttle

Management and Troubleshooting

  • Auto-MDOX
  • TDR
  • UDLD
  • IP SLA Responder
  • layer 2 / IP Traceroute
  • SPAN
  • RSPAN
  • Express Setup
  • Device Manager
  • Cisco Network Assistant
  • Smartports + Advisor
  • Troubleshooting Advisor
  • Drag-and-dropCisco IOS Upgrade
  • IP Address DHCP
  • Autoinstall with saved configuration
  • Configuration Replace
  • DHCP Auto Image Upgrade
  • DHCP Port Based Allocation
  • Error Disable MIB

Environmental Ranges

Operating temperature up to 5000 ft (1500 m)

23ºF to 113ºF

Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)

23ºF to 104ºF

Short-term exception at sea level*

23ºF to 131ºF

Short-term exception up to 5000 feet (1500 m)*

23ºF to 122ºF

Short-term exception up to 10,000 feet (3000 m)*

23ºF to 113ºF

Short-term exception up to 13,000 feet (4000 m)*

23º to 104ºF

Storage temperature up to 15,000 feet (4573 m)

-13º to 158ºF

Operating altitude

Up to 10,000 feet

Storage altitude

Up to 13,000 feet

Operating relative humidity

10% to 95% noncondensing

Storage relative humidity

10% to 95% noncondensing

Phụ kiện Option thường sử dụng cho Cisco WS-C2960X-48TS-L

Mã phụ kiện Mô tả
C2960X-STACK Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
CAB-STK-E-0.5M Cisco FlexStack Stacking Cables
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-CONSOLE-USB Console Cable 6 ft with USB Type A and mini-B

Smartnet cho Cisco WS-C2960X-48TS-L
CON-OSE-WSC248TS SNTC-8X5X4OS Catalyst 2960-X 48 GigE. 4 x 1G SFP. LAN
CON-OSP-WSC248TS SNTC-24X7X4OS Catalyst 2960-X 48 GigE. 4 x 1G SFP. LAN
CON-OS-WSC248TS SNTC-8X5XNBDOS Catalyst 2960-X 48 GigE. 4 x 1G SFP. LAN
CON-PREM-WSC248TS SNTC-24X7X2OS Catalyst 2960-X 48 GigE. 4 x 1G SFP. LAN
CON-S2P-WSC248TS SNTC-24X7X2 Catalyst 2960-X 48 GigE. 4 x 1G SFP. LAN
CON-SMBS-WSC248TS CSCO SUP ESS 8X5XNBD Cat 2960-X 48 GigE. 4 x 1G SFP. LAN
CON-SNTE-WSC248TS SNTC-8X5X4 Catalyst 2960-X 48 GigE. 4 x 1G SFP. LAN
CON-SNTP-WSC248TS SNTC-24X7X4 Catalyst 2960-X 48 GigE. 4 x 1G SFP. LAN
CON-SNT-WSC248TS SNTC-8X5XNBD Catalyst 2960-X 48 G
CON-SW-WSC248TS SNTC-NO RMA Catalyst 2960-X 48 GigE. 4 x 1G SFP. LAN

Từ khoá "WS-C2960X-48TS-L", "Báo giá WS-C2960X-48TS-L", "Switch Cisco 2960X" hay "Phân phối WS-C2960X-48TS-L" tìm kiếm với Google

Sản phẩm WS-C2960X-48TS-L được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối WS-C2960X-48TS-L chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá WS-C2960X-48TS-L chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI WS-C2960X-48TS-L UY TÍN
Báo giá phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline PO: 038 559 8080 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ) - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ) - Tel: 028.62959899


BÀI VIẾT TƯ VẤN Switch Cisco 2960X


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. hopnhat.com.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: hopnhat.com.vn phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng WS-C2960X-48TS-L tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm WS-C2960X-48TS-L từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
download datasheet catalogue thiết bị mạng

báo giá WS-C2960X-48TS-L chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)
Phân biệt dây cáp mạng Cat5 và cáp mạng Cat6

Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080