MGBSX1

MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver phân phối bởi Hợp Nhất ®

MGBSX1

✓ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin của sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Switch mạng Cisco
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: MGBSX1
  • Loại sản phẩm: Module Cisco Small Bussiness
  • Phân phối: Hợp Nhất Group
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver

MGBSX1 - Báo giá phân phối Cisco Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver chính hãng, giá cực TốT ✅ BH 12 tháng ✅ Luôn sẵn hàng ✅ Giao toàn quốc

Cisco MGBSX1 1000BASE-SX SFP bước sóng 850 nm, hỗ trợ lên đến 550 m. Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBSX1 1000BASE-SX SFP transceiver, for multimode fiber, 850nm wavelength, support up to 550m

Tính năng, đặc điểm

  • Có chốt khóa mùa xuân để dễ dàng gỡ bỏ mô đun
  • Hot swappable
  • Đầu cắm LC duplex loss loss thấp
  • Sự can thiệp điện từ thấp (FCC Phần 15, Lớp B) để truyền thông rõ ràng
  • Đáp ứng các tiêu chuẩn an toàn mắt của FDA và Ủy ban Kỹ thuật Điện quốc tế (IEC)

Thông số kỹ thuật Module Cisco MGBSX1

  • Phương tiện: Đa sợi (MMF)
  • Ứng dụng: 1000BASE-SX
  • Loại đầu nối: Duplex LC
  • Bước sóng điển hình (Tx): 850 nm
  • Dải bước sóng (Rx): 850 nm

Hiệu suất

  • Khoảng cách tối đa: 550 m
  • Công suất ra trung bình: -9,5 dBm đến -4 dBm
  • Độ nhạy của máy thu: -20 dBm (typ)
  • Bộ thu quá tải: -0 dBm

Môi trường

  • Kích thước (WxHxD): 13,4 x 8,5 x 56,5 mm (0,53 x 0,33 x 2,22 inch)
  • Đơn vị trọng lượng: 0.018 kg (0.63 oz.)
  • Công suất: 1W (tối đa)
  • Nhiệt độ hoạt động: 2º tới 158ºF (0º tới 70ºC)
  • Nhiệt độ bảo quản: -40º đến 185ºF (-40º đến 85ºC)
  • Độ ẩm hoạt động: 10% đến 85% không ngưng tụ
  • Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 90% không ngưng tụ

Tiêu chuẩn

  • Tuân thủ: FCC Phần 15 Loại B
  • EN55022 Loại B (CISPR 22B): VCCI Loại B
  • An toàn: FDA 21 CFR 1040.10 và 1040.11, EN60950, EN (IEC) 60825-1,2


Từ khoá "MGBSX1", "Báo giá MGBSX1", "Cisco SMB" hay "Phân phối MGBSX1" tìm kiếm với Google

Sản phẩm MGBSX1 được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối MGBSX1 chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá MGBSX1 chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI MGBSX1 UY TÍN
Hotline PO: 038 236 6060 038 590 8181
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC - Tel: 028.62959899
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. hopnhat.com.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: hopnhat.com.vn phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng MGBSX1 tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm MGBSX1 từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
download datasheet catalogue thiết bị mạng

báo giá MGBSX1 chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

Hotline hỗ trợ 24/7
038 236 6060