SFP-10G-SM15-80KM

Phân phối và báo giá Module SFP-10G-SM15-80KM Cablexa Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM , đầy đủ giấy tờ, giá thành rẻ. phân phối bởi Hợp Nhất ®

SFP-10G-SM15-80KM

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm SFP-10G-SM15-80KM
  • Dòng sản phẩm: Module quang
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-SM15-80KM
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Loại sản phẩm: Singlemode
  • Nhà phân phối: Hợp Nhất
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua SFP-10G-SM15-80KM tại hopnhat.com.vn ?
hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín danh tiếng 10 năm qua tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-10G-SM15-80KM được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-10G-SM15-80KM chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ hopnhat.com.vn
Mua sản phẩm Module quang 10G tại hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Phân phối và Báo giá Module SFP-10G-SM15-80KM Cablexa Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM

Đặc trưng của Module SFP-10G-SM15-80KM hãng Cablexa

- Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 10,3Gbps

- Máy phát DFB-LD 1550nm

- Khoảng cách lên đến 80km

- Nguồn cấp 3. 3V đơn và Giao diện logic TTL

- Giao diện đầu nối LC song công, có thể cắm nóng

- Tuân thủ MSA SFP + Đặc điểm kỹ thuật SFF-8431

- Tuân theo tiêu chuẩn 10G FC 1200-SM-LL-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 8.5G FC-PI-4 800-SM-LC-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 4,25G FC-PI-4 400-SM-LC-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 2.125G FC-PI-4 200-SM-LC-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 1.0625G FC-PI-4 100-SM-LC-L FC

- Tuân theo IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW

Thông số kỹ thuật Module SFP-10G-SM15-80KM hãng Cablexa

Hãng Cablexa
Một phần số SFP-10G-SM15-80KM
Loại sản phẩm Mô-đun thu phát
Yếu tố hình thức SFP +
Tốc độ dữ liệu (tối đa) 10,5 Gb / s
Khoảng cách (tối đa) 80KM
Máy phát 1550nm DFB
Người nhận PIN
Chẩn đoán kỹ thuật số
Đầu nối LC Duplex
Loại cáp SMF
Bước sóng 1550nm
Nhiệt độ hoạt động COM / EXT / IND

Tại sao nên sử dụng Module quang hãng Cablexa?

Cablexa cung cấp nhiều lựa chọn bộ thu phát quang tương thích với tất cả các thương hiệu lớn. Chúng tôi cũng mang các bộ thu phát ở nhiều dạng khác nhau để đáp ứng nhu cầu mạng của bạn. Giờ đây, bạn có một phương tiện đáng tin cậy, tương thích và giá cả phải chăng để mở rộng mạng của mình trong khi vẫn duy trì tính toàn vẹn của mạng. Tất cả các bộ thu phát của Cablexa đều được kiểm tra 100% chức năng và đảm bảo tương thích cho hiệu suất mạng vượt trội.

Mô-đun thu phát Cablexa SFP +, 10Gb / s, 10GBase-LR, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM này tuân thủ 100% MSA. Nó được đảm bảo tương thích với bộ định tuyến hoặc bộ chuyển mạch của bạn. Và nó đi kèm với bảo hành 5 năm và hỗ trợ kỹ thuật trọn đời. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về mô-đun bộ thu phát SFP-10G-SM15-60KM này hoặc bất kỳ mặt hàng nào khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.


Từ khoá "SFP-10G-SM15-80KM", "Báo giá SFP-10G-SM15-80KM", "Module quang 10G" hay "Phân phối SFP-10G-SM15-80KM" tìm kiếm với Google

Sản phẩm SFP-10G-SM15-80KM được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối SFP-10G-SM15-80KM chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá SFP-10G-SM15-80KM chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI SFP-10G-SM15-80KM UY TÍN
Báo giá phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline PO: 038 559 8080 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ) - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ) - Tel: 028.62959899

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. hopnhat.com.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: hopnhat.com.vn phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng SFP-10G-SM15-80KM tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm SFP-10G-SM15-80KM từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
báo giá SFP-10G-SM15-80KM chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)
Phân biệt dây cáp mạng Cat5 và cáp mạng Cat6

Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080