Cisco GLC-LH-SMD

GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM spare phân phối bởi Hợp Nhất ®

Cisco GLC-LH-SMD

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD
  • Dòng sản phẩm: Module quang SFP
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD
  • Loại sản phẩm: Module quang 1G
  • Nhà phân phối: Hợp Nhất
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco GLC-LH-SMD tại hopnhat.com.vn ?
hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín danh tiếng 10 năm qua tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco GLC-LH-SMD chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ hopnhat.com.vn
Mua sản phẩm Module Quang Cisco tại hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Module SFP 1Gb Cisco GLC-LH-SMD, Cisco GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM spare

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP sử dụng với cáp quang Multimode và cáp quang Singlemode với bước sóng 1310nm. Module Cisco GLC-LH-SMD là một loại module quang chuyên dụng được sử dụng chủ yếu cho môi trường truyền dẫn Single Mode hoạt động ở bước sóng 1310nm, với khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC một loại đầu cắm vuông nhỏ.

GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, tương thích với chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-LX, hoạt động trên các liên kết cáp quang đơn mode chuẩn lên tới 10 km và lên đến 550 m trên bất kỳ sợi đa mode nào. Khi được sử dụng trên loại cáp đa mode kế thừa, bộ truyền nên được ghép nối thông qua cáp điều chỉnh chế độ. Module quang cisco hoạt động ở bước sóng 1300-nm, dải nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, đầu nối LC / PC kép.

Hình ảnh

Hơn nữa, Module quang Cisco GLC-LH-SMD cho tốc độ truyền dẫn 1G quang, do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-LH-SMD để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user với số lượng là 20 - 50 users để thiết kế mạng LAN, mạng WAN, truyền dẫn các tín hiệu video như IP Camera, hội nghị truyền hình hay IP Tivi với khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc thiết bị thu phát Cisco 325 IP Camera Full HD (1080P).

Được sản xuất theo dây chuyền công nghệ hiện đại, Module quang cisco GLC-LH-SMD chính hãng có khả năng truyền nhận tín hiệu với tốc độ cao và ổn định trong khoảng cách đường truyền khá xa. Với thiết kế nhỏ gọn, dễ sử dụng, bộ thu phát Cisco hứa hẹn sẽ đáp ứng mọi yêu cầu của bạn.

Đồng thời, bộ thu phát Cisco 1000BASE-LX / LH SFP tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-LX, hoạt động trên các sợi quang sợi đơn tiêu chuẩn kéo dài lên đến 10 km và lên đến 550 m trên bất kỳ sợi đa mode.

Bảng thông tin sản phẩm module quang Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Hãng sản xuất Cisco
Mã sản phẩm GLC-LH-SMD
Kết nối Duplex Fiber LC Connector , 1 x SFP (mini-GBIC)
Loại cáp (Fiber Type) SM (Single-mode optical fiber) cable 1000Base-SX
Khả năng tương thích Thiết bị Switch Cisco
Giao diện
1 x Ethernet 1000Base-SX - LC/PC Single-mode x 2
1 x SFP (mini-GBIC)
Khoảng cách truyền tối đa Max Transfer Distance : 1km
Tốc độ truyền tải 1000BASE-SX
Băng thông 2000 MHz/km
Max data transfer rate 1000 Mbps Networking
Bước sóng hoạt động 1310 nm - 1550nm
Chuẩn Ethernet IEEE 802.3z, IEEE 802.3ah
Tính chất vật lý
Kích thước (W x D x H) 1.27 x 5.59 x 1.02 cm
Trọng lượng 0.08 kg

Hãy liên hệ với chúng tôi nếu quý đối tác đang cần tư vấn hỗ trợ chi tiết các thông tin về sản phẩm. Chúng tôi cam kết mang tới cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng có đầy đủ giấy tờ pháp lý và với múc giá tốt nhất.


Từ khoá "Cisco GLC-LH-SMD", "Báo giá Cisco GLC-LH-SMD", "Module Quang Cisco" hay "Phân phối Cisco GLC-LH-SMD" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Cisco GLC-LH-SMD chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cisco GLC-LH-SMD chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Cisco GLC-LH-SMD UY TÍN
Báo giá phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline PO: 038 559 8080 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ) - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ) - Tel: 028.62959899


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. hopnhat.com.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: hopnhat.com.vn phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Cisco GLC-LH-SMD tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
báo giá Cisco GLC-LH-SMD chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)
Phân biệt dây cáp mạng Cat5 và cáp mạng Cat6

Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080