Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA

Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA tốc độ 10/100/1000 1 cổng quang SFP giải pháp hoàn hảo cho các khu công nghiệp phân phối bởi HỢP NHẤT ®

Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA

✓ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin của sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: converter quang công nghiệp
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Mã sản phẩm: IES7211-1GE1GF-CA
  • Chuẩn kết nối: 1 port SFP, 1 port RJ45
  • Loại sản phẩm: Converter công nghiệp 10/100/1000
  • Trọng lượng: 0.35 Kg
  • Phân phối: Hợp Nhất Group
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Switch công nghiệp 10/100/1000Mbps IES7211-1GE1GF-CA Cablexa - 1 cổng SFP và 1 cổng Ethernet

Ngày nay, Converter quang công nghiệp hay còn được gọi với cái tên Switch công nghiệp là thiết bị chuyển mạch trong hệ thống mạng các khu công nghiệp được đông đảo khách hàng ưa chuộng sử dụng. Trong số đó phải nhắc đến Switch công nghiệp 1Gb 1 SFP IES7211-1GE1GF-CA Cablexa với thiết kế thẩm mỹ và hiệu suất sử dụng vượt trội so với các thương hiệu khác. Vậy converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA có đặc điểm gì nổi bật?

Hãy cùng Hợp Nhất tìm hiểu về sản phẩm trong bài viết sau đây nhé.

Converter quang công nghiệp 1 cổng SFP IES7211-1GE1GF-CA

Hình ảnh: Converter quang công nghiệp 1000Mbps IES7211-1GE1GF-CA Cablexa

Giới thiệu về switch công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA Cablexa

Converter quang công nghiệp 1Gb 1 cổng Ethernet IES7211-1GE1GF-CA , 1 cổng Ethernet chính hãng Cablexa có kích thước nhỏ gọn gần tương đương với một bộ chuyển đổi quang điện và cùng với đó là thiết kế với kiểu dáng đẹp mắt có độ chắc chắn rất cao. Cũng chính vì đó mà sản phẩm được sử dụng trong môi trường công nghiệp có thể đặt được ở hầu hết các môi trường khó khăn.

Sản phẩm dễ dàng được nhận biết với 2 gam màu đen và xanh chủ đạo, với vỏ công nghiệp làm bằng chất liệu kim loại IP40 chống nhiễu điện từ và điện nặng tăng vọt ở mức độ cao. Thiết bị có nhiều nét tương đồng với các dòng Switch công nghiệp hãng Cablexa, phần trên dạng khe, logo là đồng nhất. Tuy nhiên giao diện cổng lại khác biệt rõ nét, mặt trước sản phẩm được trang bị 2 cổng kết nối chính bao gồm cổng RJ45 và một cổng SFP, xung quanh cổng kết nối là các ký hiệu được đánh dấu bằng màu xanh dương nổi bật.

converter công nghiệp SFP IES7211-1GE1GF-CA

Hình ảnh: Các cổng giao tiếp của converter công nghiệp SFP IES7211-1GE1GF-CA

Bên hông của IES7211-1GE1GF-CA là chân cắm Adapter để kết nối với nguồn điện và cũng không thể thiếu được đó chính là tem chứa trọn bộ thông tin chính của sản phẩm. Converter công nghiệp có hệ thống đầu vào công suất kép mạnh mẽ với điện áp phạm vi rộng (12V ~ 36V DC hoặc 24V AC) được tích hợp vào mạng tự động hóa để nâng cao độ tin cậy và thời gian hoạt động của hệ thống, giúp cho việc cài đặt trở nên linh hoạt và thuận tiện hơn.

Trên thiết bị có thiết kế thanh Din rail để khách hàng có thể sử dụng linh hoạt khi treo hay đặt trong tủ một cách hiệu quả. Với khe cắm module SFP có sẵn, cổng đường lên SFP là lý tưởng để kết nối bộ chuyển mạch với đường trục của mạng, cung cấp đủ băng thông và ổn định cho tốc độ đường truyền dữ liệu rất cao. Bên cạnh đó Switch chuyển mạch 10/100/1000 SFP IES7211-1GE1GF-CA mang tới giải pháp kinh tế tốt hơn cho người dùng khi truyền dẫn tín hiệu ở khoảng cách lên đến 100km trên nền cáp quang Singlemode.

Switch công nghiệp 10/100/1000 SFP IES7211-1GE1GF-CA

Hình ảnh: Switch công nghiệp 1000Mbps 1 port SFP IES7211-1GE1GF-CA

Ứng dụng của converter quang công nghiệp 10/100 IES7210-2E1FX-CA Cablexa

Converter quang công nghiệp 1000Mbps 1 SFP IES7211-1GE1GF-CA Cablexa được ứng dụng trong môi trường công nghiệp như:

- Hệ thống camera khai thác dầu khí trên biển.

- Hệ thống mạng Lan và camera nhà máy tự động hóa.

- Hệ thống mạng Lan và camera khu công nghiệp.

- Hệ thống camera cảng biển.

- Hệ thống camera cảng hàng không, sân bay.

Switch công nghiệp Cablexa IES7211-1GE1GF-CA

Hình ảnh: Switch công nghiệp 1Gb 1SFP IES7211-1GE1GF-CA Cablexa

Thông số kỹ thuật của Switch công nghiệp 1Gb IES7211-1GE1GF-CA Cablexa

Thông số kỹ thuật Mô tả chi tiết
Nhà phân phối Hợp Nhất
Hãng Cablexa
Tên sản phẩm Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA
Mã sản phẩm IES7211-1GE1GF-CA
Cổng đồng 1 x 10 / 100/1000Base-TX RJ45, tự động MDI / MDI-X 
Cổng quang 1 x 155Base-FX SFP
Đèn Led Chỉ báo nguồn: PWR (xanh lục).
Chỉ báo hoạt động: Liên kết SFP: Xanh lục
Kích thước (W x D x H) 39 x 86 x 118mm (1.54in x 3.39in x 4.65in )
Cân nặng 0.35Kg
Đầu nối nguồn Khối đầu cuối 4 chân có thể tháo rời, Chân 1/2 cho Nguồn 1; Pin 3/4 cho Nguồn 2
Yêu cầu về nguồn điện 12 ~ 36V DC, nguồn dự phòng với bảo vệ phân cực ngược
Sự tiêu thụ năng lượng dưới 2 watt
Chuyển đổi hiệu suất Băng thông bảng nối đa năng 10Gbps
Tỷ lệ chuyển tiếp gói 2,98Mpps
Địa chỉ MAC 4k
Kiểm soát lưu lượng Áp suất ngược cho nửa duple. Khung tạm dừng IEEE 802.3x cho chế độ song công đầy đủ
Cài đặt Bộ DIN-rail và bộ giá treo tường
Tiêu chuẩn mạng IEEE 802.3 10Base-T
IEEE 802.3u 100Base-Tx
IEEE 802.3ab 1000Base-T
IEEE 802.3x Full-Duplex Flow Control
Kiểm tra độ ổn định FCC CFR47 Part 15, EN55022/CISPR22, Class A
EMS:
IEC61000-4-2 (ESD): ±8kV (contact), ±15kV (air)
IEC61000-4-3 (RS): 10V/m (80MHz-2GHz)
IEC61000-4-4 (EFT): Power Port: ±4kV; Data Port: ±2kV
IEC61000-4-5 (Surge): Power Port: ±2kV/DM, ±4kV/CM; Data Port: ±2kV
IEC61000-4-6 (CS): 3V (10kHz-150kHz); 10V (150kHz-80MHz)
IEC61000-4-16 (Common mode conduction): 30V (cont.), 300V (1s)
IEC 60068-2-32 (free fall)
IEC 60068-2-27 (shock)
IEC 60068-2-6 (vibration)
Bao vây Vỏ kim loại IP40
Nhiệt độ hoạt động  -40 ~ 75 độ C
Nhiệt độ lưu trữ  -40 ~ 75 độ C
Độ ẩm hoạt động 5 ~ 90% (không ngưng tụ)
Nhiệt độ lưu trữ 5 ~ 90% (không ngưng tụ)
Bảo hành 2 năm

Các converter quang công nghiệp hãng Cablexa được khách hàng ưa chuộng sử dụng nhiều như

IES7210-2E1FX-CA

IES7211-1PGE1GF-CA

IES7210-4GE2GF-CA

IES7510-4PGE2GF-CA

Địa chỉ mua converter quang công nghiệp uy tín

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất là đơn vị danh tiếng uy tín hàng đầu trên thị trường chuyên cung cấp các giải pháp mạng, thiết bị vật tư công trình điện nhẹ nhận được sự tin tưởng của quý khách hàng.Với đội ngũ kỹ thuật viên giàu kình nghiệm chúng tôi hỗ trợ quý khách hàng lựa chọn và đưa ra những giải pháp tối ưu nhất. Bên cạnh đó khách hàng cũng được sử dụng sản phẩm Switch công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA Cablexa chính hãng có đầy đủ giấy tờ nguồn gốc rõ ràng với mức giá thành cạnh tranh cùng thời gian bảo hành lên đến 24 tháng.

Hãy liên hệ với chúng tôi để tìm hiểu và đặt mua nhanh nhất.


Từ khoá "Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA", "Báo giá Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA", "Converter quang công nghiệp" hay "Phân phối Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA UY TÍN
Hotline PO: 038 236 6060 038 590 8181
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/16 Nguyễn Văn Khối, P9, Gò Vấp, HCM - Tel: 028.62959899
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Hợp Nhất cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Hợp Nhất phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
báo giá Converter quang công nghiệp IES7211-1GE1GF-CA chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

Hotline hỗ trợ 24/7
038 236 6060