Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA

Converter quang 1 sợi 10/100 FMC-100-GE- SFP-CA hãng Cablexa giải pháp hoàn hảo cho hệ thống mạng quang phân phối bởi HỢP NHẤT ®

Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA

✓ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin của sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Converter quang 10/100/1000
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Mã sản phẩm: FMC-100-GE-SFP-CA
  • Chuẩn kết nối: 1 port
  • Loại sản phẩm: bộ chuyển đổi quang điện
  • Phân phối: Hợp Nhất Group
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 FMC-100-GE-SFTP-CA Cablexa

Converter quang 1Gbps FMC-100-GE-SFP-CA loại 1 cổng quang thương hiệu Cablexa là thành phần quan trọng trong hệ thống mạng cáp quang để chuyển đổi tín hiệu quang sang điện và ngược lại. Thiết bị được ứng dụng rộng rãi trong các doanh nghiệp mang tới nhiều giải pháp lắp đặt và sử dụng cho hệ thống mạng. Vậy những giải pháp đó là như thế nào? Ưu điểm nổi bật của bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng FMC-100-GE-SFP-CA là gì?

Chúng tôi xin trả lời tất cả thắc mắc này qua bài viết sau để giúp quý khách hàng có cái nhìn chi tiết hơn về sản phẩm.

Bộ chuyển đổi converter FMC-100-GE-SFP-CA hãng Cablexa

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện FMC-100-GE-SFP-CA Cablexa

Tổng quan về bộ chuyển đổi quang điện Gigabit FMC-100-GE-SFP-CA Cablexa

Bộ chuyển đổi cáp quang 10/100/1000 FMC-100-GE-SFP-CA có thiết kế đặc biệt và riêng biệt so với tất cả các converter quang đến từ thương hiệu khác trên thị trường. Thiết kế trên media converter quang này nổi bật với vỏ bọc kim loại bằng thép cứng cáp được sơn tĩnh điện màu đen chống han gỉ cực tốt. Bên trên in logo hãng cùng các thông số tốc độ một cách cân đối, tem bảo hành, tem mã sản phẩm... giúp người dùng dễ dàng nhận biết về sản phẩm.

Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA

Hình ảnh: Logo Cablexa nổi bật trên Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA

Một chi tiết mà Media converter SFP FMC-100-GE-SFP-CA mang lại điều khác biệt đó chính thanh Din Rail bằng thép lẫy lò xo ở mặt sau. Điều này đem tới sự tiện lợi và linh hoạt cho quý khách hàng khi lắp đặt sử dụng sản phẩm.

bộ chuyển đổi quang điện FMC-100-GE-SFP-CA

Hình ảnh: Thanh Din Rail trên bộ chuyển đổi quang điện FMC-100-GE-SFP-CA hãng Cablexa

Bộ converter quang 10/100/1000Mbps FMC-100-GE-SFP-CA có giao diện cổng điện RJ45 và hệ thống 6 đèn LED giúp quan sát và quản lý tình trạng hoạt động thiết bị. Bên cạnh đó là giao diện 1 cổng quang kết nối Module quang 1Gb, có thể là modulde quang Singlemode hoặc Multimode, loại 1 sợi hoặc 2 sợi, module quang SFP.

Media converter FMC-100-GE-SFP-CA Cablexa mang tới những giải pháp nào?

Converter quang 1 cổng SFP FMC-100-GE-SFP-CA Cablexa mang tới những giải pháp linh hoạt, giúp khách hàng chủ động hơn trong việc lựa chọn và sử dụng các thiết bị trong hệ thống mạng quang. Để làm được những điều này thì điều quan trọng nhất chính là trên bộ chuyển đổi quang điện FMC-100-GE-SFP-CA hãng Cablexa có khe cắm SFP để kết nối được với thiết bị Module quang.

- Media Converter FMC-100-GE-SFP-CA đóng vai trò như 1 bộ cấp nguồn, người dùng có thể sử dụng module quang loại 1Gb (tương thích với Converter quang) vào làm giao diện cổng quang kết nối với dây nhảy quang. Module quang có thể là loại 1 sợi quang hoặc 2 sợi quang, loại singlemode hoặc multimode tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng của người dùng để lắp đặt phù hợp với các thiết bị quang có trong hệ thống.

- Nâng cấp quãng đường truyền dẫn tín hiệu từ xa cho đến rất xa lên tới 120 km trên chuẩn nền cáp quang Singlemode. Điều này giúp cho quý khách hàng giảm thiểu được chi phí, nhân lực và vật lực khi thi công lắp đặt sử dụng hệ thống mạng cáp quang.

Bộ chuyển đổi quang san lan FMC-100-GE-SFP-CA Cablexa

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang san lan FMC-100-GE-SFP-CA Cablexa

Ưu điểm nổi bật của Converter quang 10/100/1000 FMC-100-GE-SFP-CA Cablexa là gì?

- Thiết kế đặc trưng khác biệt với các bộ chuyển đổi quang điện của thương hiệu khác trên thị trường khi có thanh Din Rail bằng thép lẫy lò xo để có thể gài gắn, lắp đặt thiết bị dễ dàng và tiện lợi.

- Bộ chuyển đổi cáp quang 1Gbps 1 port SFP Cablexa FMC-100-GE-SFP-CA với giao diện cổng quang có thể cắm nối với Module quang mang tới nhiều lựa chọn về sử dụng thiết bị quang, khoảng cách truyền dẫn tín hiệu…trong 1 hệ thống mạng cáp quang.

- Sử dụng song song được trên cả 2 nền cáp quang chuẩn Singlemode và Multimode.

- Giá thành phù hợp với chính sách bảo hành lên tới 24 tháng.

Bên trong bộ chuyển đổi converter FMC-100-GE-SFP-CA có những gì?

Một bộ sản phẩm Bộ chuyển đổi quang sang lan FMC-100-GE-SFP-CA Cablexa bên trong bao gồm:

- 1 Media converter FMC-100-GE-SFP-CA 

- 1 bộ chuyển nguồn điện 5V 1A cung cấp điện cho thiết bị.

- Sách hướng dẫn sử dụng chi tiết sản phẩm.

- Phiếu bảo hành chính hãng 24 tháng.

Media converter 1 sợi FMC-100-GE-SFP-CA Cablexa

Hình ảnh: Mở hộp Media converter 1 sợi FMC-100-GE-SFP-CA Cablexa

Thông số kỹ thuật của Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA Cablexa

Thông số kỹ thuật Tiêu chuẩn
Nhà phân phối Hợp Nhất
Hãng  Cablexa
Tên sản phẩm Converter quang 1 sợi FMC-100-GE-SFP-CA
Mã sản phẩm FMC-100-GE-SFP-CA
Cổng đồng Copper Ports 1 x 10/100/1000BASE-T port,1 x 1000BASE-SX SFP port
Cổng quang Copper Interface RJ-45 port (Auto-MDI/MDI-X) Twisted Pair
Chuẩn Optic Interface SFP
Kiểu Optic Wavelength TX:1550nm RX:1310nm
Khoảng cách Fiber Distance From 550m to 120km distance
Cài đặt Installation DIN-rail kit and wall-mount ear
Đèn LED Indicator PWR
  TP LINK/ACT, 1000
  Fiber LINK/ACT
Nguồn Power Consumption 3 watts Max
Power nguồn Input DC 5V/1A
Kích thước (W × D × H) 26 x 70 x 97 mm (1.02in x 2.76in x 3.82in)
Weight cân nặng 0.2kg
Speed tốc độ 10/100/1000Mbps
Address Table (Flow Control + Fiber-optic Cable) 10BASE-T: 2-pair UTP Cat. 3,4,5, up to 100m
100BASE-TX: 2-pair UTP Cat. 5, up to 100m
1000BASE-T: 4-pair STP Cat 5 up to 100m
1000BASE-SX: 50/125μm or 62.5/125μm multi-mode fiber cable, up to 220/550m
1000BASE-LX: 9/125μm single-mode cable
providing long distance for 10/15/20/30/40/50/60/70/120 km (vary on Fiber module)
Standards Compliance IEEE 802.3, 10BASE-T
IEEE 802.3u, 100BASE-TX
IEEE 802.3ab, 1000BASE-T
IEEE 802.3z, 1000BASE-SX/LX
IEEE 802.3x Full-duplex flow control
Temperature Operating: -10~50 degrees C
Storage : -15~70 degrees C
Humidity Operating: 5~90%, (non-condensing)
Storage: 5~90% (non-condensing)
Bảo hành 24 tháng

Quý khách hàng có thể tham khảo một số Converter quang hãng Cablexa được ưa chuộng sử dụng như:

Converter quang FMC-100-M-CA

- Converter quang FMC-100-GE-M-CA

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất tự hào là nhà phối thiết bị vật tư công trình điện nhẹ, thiết bị quang, thiết bị mạng và giải pháp quang có uy tín trên thị trường. Đội ngũ nhân viên tận tình và giàu kinh nghiệm sẽ giải đáp tất cả mọi thắc mắc của quý khách hàng về sản phẩm. Hợp Nhất phân phối bộ chuyển đổi quang điện FMC-100-GE-SFP-CA Cablexa với đầy đủ giấy tờ chứng mình xuất xứ (CO, CQ) với giá thành tốt nhất cùng thời gian bảo hành 24 tháng.

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ và đặt mua nhanh nhất sản phẩm.


Từ khoá "Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA", "Báo giá Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA", "Bộ chuyển đổi 10/100/100M" hay "Phân phối Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)


hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA UY TÍN
Hotline PO: 038 236 6060 038 590 8181
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Nguyễn Văn Khối, P9, Gò Vấp, HCM - Tel: 028.62959899

BÀI VIẾT TƯ VẤN Bộ chuyển đổi 10/100/100M


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Hợp Nhất cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Hợp Nhất phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Giao hàng Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua sản phẩm Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
báo giá Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA chính hãng
HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội
HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

Hotline hỗ trợ 24/7
038 236 6060