Cisco GLC-EX-SMD

GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM 40KM phân phối bởi Hợp Nhất ®

Cisco GLC-EX-SMD

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco GLC-EX-SMD
  • Dòng sản phẩm: Module quang SFP
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: GLC-EX-SMD
  • Loại sản phẩm: Module quang 1G
  • Nhà phân phối: Hợp Nhất
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với hopnhat.com.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco GLC-EX-SMD tại hopnhat.com.vn ?
hopnhat.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín danh tiếng 10 năm qua tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco GLC-EX-SMD được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco GLC-EX-SMD chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ hopnhat.com.vn
Mua sản phẩm Module Quang Cisco tại hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Module SFP 1Gb Cisco GLC-EX-SMD, Cisco GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM 40KM

Module Cisco GLC-EX-SMD (GLC-EX-SMD=) Ge SFP LC Connector EX XCVR sử dụng cáp quang Single Mode và dây nhẩy quang Single Mode chuẩn LC Duplex truyền xa tới 40km trên bước sóng 1310nm.

Tính năng của Module Cisco GLC-EX-SMD

- Hot swappable để tối đa hóa thời gian hoạt động và đơn giản hóa khả năng bảo trì

- Tính linh hoạt của phương tiện truyền thông và lựa chọn giao diện trên cơ sở từng cổng

- Thiết kế mạnh mẽ để nâng cao độ tin cậy

- Hỗ trợ khả năng giám sát quang học kỹ thuật số (DOM)

GLC-EX-SMD hoạt động trên các liên kết cáp quang đơn mode tiêu chuẩn có chiều dài lên đến 40 km. Cần phải lắp bộ suy giảm quang nội tuyến 5 dB giữa cáp quang và cổng tiếp nhận trên SFP ở mỗi đầu của liên kết để kết nối trở lại.

Bộ chuyển đổi GLC-EX-SMD của Cisco Small Form-Factor Pluggable (SFP) chuẩn kết nối các thiết bị chuyển mạch và bộ định tuyến của bạn với mạng. Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng cắm vào cổng hoặc khe Gigabit Ethernet. 

Các mô hình quang và đồng có thể được sử dụng trên nhiều sản phẩm của Cisco và được trộn lẫn với các kết hợp 1000BASE-T, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX / LH, 1000BASE-EX, 1000BASE-ZX hoặc 1000BASE-BX10-D / U trên cơ sở từng cảng. GLC-EX-SMD là bước sóng dài 1000BASE-EX; với DOM.

Bảng thông số sản phẩm module quang cisco GLC-EX-SMD chính hãng

Hãng Cisco
Tên sản phẩm Cisco GLC-EX-SMD GE SFP, Đầu nối LC, thu phát EX
Mã sản phẩm GLC-EX-SMD =
Loại sản phẩm SFP (mini-GBIC)
Giao diện / Cổng  
Giao diện / Cổng Chi tiết Mạng 1 x LC 1000Base-ZX
Truyền thông & Hiệu suất  
Loại phương tiện được hỗ trợ Cáp quang
Chế độ sợi được hỗ trợ Chế độ đơn
Công nghệ Ethernet mạng Ethernet tốc độ cao
Mạng lưới công nghệ 1000Base-EX 40KM
Sự bảo đảm  
Bảo hành có giới hạn 1 năm

Tại thời điểm hiện tại Hợp Nhất đang là đơn vị danh tiếng hàng đầu trên thị trường phân phối các sản phẩm thiết bị mạng Cisco chính hãng mà phải kể tới chính là module quang Cisco. Qúy khách hàng quan tâm tới sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.

Cisco GLC-EX-SMD - Báo giá phân phối Cisco GLC-EX-SMD chính hãng

Hình ảnh: Cisco GLC-EX-SMD chính hãng


Từ khoá "Cisco GLC-EX-SMD", "Báo giá Cisco GLC-EX-SMD", "Module Quang Cisco" hay "Phân phối Cisco GLC-EX-SMD" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Cisco GLC-EX-SMD được phân phối chính hãng bởi

hopnhat.com.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Cisco GLC-EX-SMD UY TÍN
Báo giá phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline: 038 559 8080 0385 90 8282 028.62959899
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ) - Tel: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ) - Tel: 028.62959899



hopnhat.com.vn - Báo giá phân phối Cisco GLC-EX-SMD chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cisco GLC-EX-SMD chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Bản đồ)
Điện thoại: 024.22255666 - Hotline: 038 559 8080

[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Bản đồ)
Điện thoại: 028.62959899 - Hotline: 0385 90 8282




Báo giá phân phối Cisco GLC-EX-SMD chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: hopnhat.com.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. hopnhat.com.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: hopnhat.com.vn phân phối các sản phẩm Switch Cisco, Switch Juniper, Bộ phát wifi, Bộ định tuyến Router, Tường lửa Firewall, Load Balancing, Module quang SFP, Thiết bị mạng, Thiết bị quang, Dây nhảy quang, Dây cáp quang, Phụ kiện quang chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm Cisco GLC-EX-SMD từ hopnhat.com.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7
024.22255666 (Hà Nội)
E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco GLC-EX-SMD tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco GLC-EX-SMD chính hãng

HỢP NHẤT GROUP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TẠI HÀ NỘI
Hợp Nhất Group Toà Nhà Văn phòng tại Hà Nội

HỢP NHẤT GROUP - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Hợp Nhất Group Văn phòng tại Hồ Chí Minh (Sài Gòn)




Hotline hỗ trợ 24/7
038 559 8080